Sau 1 hồi chỉnh cookie của google chrome

Thì đột nhiên sáng nay em lên facebook thì bị vầy

Ấn vào " tiếp tục truy cập" thì nó không chịu chạy và cứ ở lì ở đó...

Sau đó em thoát ra và đăng nhập lại thì nó bị như vầy

Ân F5 liên tục mà nó cứ như vậy hoài

Xong e click vào Network 2 thì nó lại thông báo như thế này

Em chẳng hiểu gì luôn

Bác nào biết sửa thì giúp em với

Trân thành Thank ạ!!!

tueminh23

Bạn vào rồi bấm tiếp tục truy cập xem có vào được ko

Bạn vào rồi bấm tiếp tục truy cập xem có vào được không hay

:p

minhvuong_78

Mình khi ra quán net chỉ 1 cách duy nhất là sửa file host là vào được.

Nếu bạn dùng trình anti virus thì tắt đi mới chỉnh được file host thì phải.

Bạn thử tìm trên google xem file host facebook tháng 3 hay 4 ý

Ocelfa

bạn để múi giờ của mình chưa? có lần mình để múi giờ không đúng cũng không vào được, không biết có phải lỗi này không!

warm_boy_8x

Bạn thử xóa các Lược Sử của mình rồi vào lại xem sao. Còn không thì bạn đang nhập PC của bạn dưới dạng Admin rồi chỉnh sửa lại DNS của google là vào được thôi mà

diana_le89

ở cái trường hợp không config được network. do bạn đã bỏ quyền user đang xài ra khỏi group administrators bạn nên login vào quyền admin (ở chế độ safe mode)và phân quyền lại.

vào network được rồi thì lên bác tìm trên google xem file host facebook tháng gần nhất không. vào file host thay đổi đi (xóa bỏ những cái cũ), đổi DNS lại, xóa cookie trên trình duyệt.reatart máy lại.

thử phát xem sao.

Waescburne

ở cái trường hợp không config được network. do bạn đã bỏ quyền user đang xài ra khỏi group administrators bạn nên login vào quyền admin (ở chế độ safe mode)và phân quyền lại.

vào network được rồi thì lên bác tìm trên google xem file host facebook tháng gần nhất không. vào file host thay đổi đi (xóa bỏ những cái cũ), đổi DNS lại, xóa cookie trên trình duyệt.reatart máy lại.

thử phát xem sao. Đổi làm sao bạn ơi.......chỉ mình với

Các chủ đề có liên quan khác