dulieuxd

hôm trước mình có hướng dẫn các bạn làm một free web với host free 000webhost tại bài

hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn tạo một web miến phí với host hỗ trợ tiếng việt , đó là

với 2,000 MB Space, 100 GB Traffic

PHP và MySQL, Site Builder

Không quảng cáo và banner thì các bạn thoải mái sài free em này nhé .
chú ý : với các liên kết các bạn nhấn chuột phải và chọn open new tag để không thoát khỏi bài hướng dẫn nhé

trước tiên các bạn đăng kí một host miến phí

sau đó làm theo hướng dẫn như hình bên dưới :

các bạn điền email , tên của bạn , mật khẩu , chú ý mật khâu lên đặt dài và có kí tự đặc biệt ví dụ : vnzoom12@!#

sau khi đăng kí các bạn vào của bạn mà các bạn vừa dùng đăng kí ở trên , mở email của gửi tới để xác nhận nhé .

sau đó các bạn tiến hành vào để đăng nhập như hình

sau đó các bạn vào control pannel như hình dưới nhé

sau đó các bạn nhấn nút tạo account mới như hình dưới .

sau đó nhấn vào đăng kí ở phần free nhé
sau đó bạn hãy nhập tên miền ( domain ) của bạn , nếu không có thì dùng tên miền phụ ( subdomain ) của

như vậy là các bạn đã gần xong rồi đấy , tiếp theo các bạn vào lại control panel và nhấn vào nút chuyển nhé

các bạn sẽ vào trình quản lý trang vừa tạo
kéo xuống dưới và tìm tới website buider

và hãy thoải mái lựa chọn mẫu web mà bạn ưa thích .

và vào trang của các bạn xem kết quả nhé
đây là kết quả của mình

chúc các bạn thành công .

đừng quyên đăng thành quả của các bạn lên đây nhé .

nếu có bất kì vấn đề gì hãy đặt câu hỏi ở bên dưới , bạn được tư vấn miễn phí hihi .

Prewitt

Hay. Để mình làm thử xem sao. Thank bạn thank bác động viên em hì hục cả tiếng mới xong bài hướng dẫn này mong anh em ủng hộ hehe

Neilan

like vì tinh thần chia sẽ...

cái host này, chạy web tĩnh thì được, mình up code source shop demo của mình vào, nó đơ...không loads hình ..hix, tưởng mạnh mua host nó rùi...

sweetlove_1692

hostsinger à , mình không thích cái cp nó lắm

vẫn thích cp11 hơn cp11 cũng đẹp

hì cái này thì mình nghĩ sẽ phù hợp để học tập là chính , có tiếng việt mình thấy sẽ rất phù hợp với nhiều người , trong đó có mình ,

like vì tinh thần chia sẽ...

cái host này, chạy web tĩnh thì được, mình up code source shop demo của mình vào, nó đơ...không loads hình ..hix, tưởng mạnh mua host nó rùi... bác xem lại cấu hình database hay code souẻ shop của bác chư trang em cập nhật hàng tự động từ amazon.com về liên tục mà có sao đâu bác xem

Avenell

bác nào làm xong nhớ up lên cho anh em xem hàng nhé .

đây là hàng nóng mới làm của vài bạn :'
( sử dụng supdomail của hostinger.vn )

....

ria_em2009

thử phát xem nào , mà host này của việt nam ah , sài có bị limit không đấy tớ sài forum đấy nhá e nó đây làm thêm em này xem sao

duc_phuc_chien

thử phát xem nào , mà host này của việt nam ah , sài có bị limit không đấy tớ sài forum đấy nhá e nó đây làm thêm em này xem sao cái này là hàng của 000webhost của Mỹ bác ạ , lúc đầu em thấy .vn cũng tưởng hàng việt nam , chất lượng thì như 000webhost miễn chê ạ .

forum trile.zz.mu bác cài vào thấy chạy sao ? em chưa thử dùng forum cho free host

Các chủ đề có liên quan khác