Em sử dụng onekey ghost để tiến hành ghost lại máy,với bản ghost windows 7 em tải trên mạng về !!

Đã check bản ghost jui !! và nó còn báo :

Nhưng khi em ấn để tiếp tục cài đặt thì nó lại không chạy !! Và hiện

Em cũng đang sử dụng windows 7 nhưng bản đời đầu,em muốn lên đời cho máy một tí là dùng bản ghost windows 7 ultimate 32 bit SP1 !!

Mong các Pro giúp em với !!

lypele_1990

Bạn đang để bộ onekey và bộ ghost ở phân vùng nào vậy? Tớ đang để bộ onekey và bộ ghost ở ổ D (Giải trí) !! Chứ không để ở C đâu!!

có thể bị lỗi gì đó của phần mềm trong quá trình sử dụng. bạn thử di chuyển cả onekey và bộ ghost ra ngoài phân vùng D, không để nó ở thư mục nào cả và thử lại xem sao.

lamotoctem

Vừa thử xong,tớ chuyển sang ổ E cũng không được !! Không biết làm sao nữa--chán quá bác ạ !!

Ngồi cả buổi chiều loay hoay mà không Gh0st được !! Buồn ghê !!

vulinh_pc

Vừa thử xong,tớ chuyển sang ổ E cũng không được !! Không biết làm sao nữa--chán quá bác ạ !!

Ngồi cả buổi chiều loay hoay mà không Gh0st được !! Buồn ghê !! có khi lỗi onekey ghost mất rồi. bạn thử tải file mới về xem sao.

còn không thử cách tạo USB ghost thử xem đi bạn

Em sử dụng onekey ghost để tiến hành ghost lại máy,với bản ghost windows 7 em tải trên mạng về !!

Đã check bản ghost jui !! và nó còn báo :

Nhưng khi em ấn để tiếp tục cài đặt thì nó lại không chạy !! Và hiện

Em cũng đang sử dụng windows 7 nhưng bản đời đầu,em muốn lên đời cho máy một tí là dùng bản ghost windows 7 ultimate 32 bit SP1 !!

Mong các Pro giúp em với !! onekey ghost sài không dc thì sài cách khác, thiếu gì cách làm, USB, đĩa hirent boot, thử đi nhé

Andrew

ghost của nỏtron đó mà phang ,1 lần thôi là nhớ cách làm ,miễn đừng lộn phân vùng được rồi

vã lại file đó có đúng là file ghost thật không ,dùng phần mềm xem file ghost thử đi đã ,có lỗi không mới tính

Ordwald

file ghost của bạn bị lỗi thì phải,hồi trc mình cũng bị 1 lần,ghost file đấy đĩa không khởi động lên được,onekey thì cũng thay mấy bản cũng thế

theo mình thì bạn nên down bản ghost # về mà sài

Các chủ đề có liên quan khác