vitcoiyeu

Như tiêu đề em đã ghi. Chả là đầu tuần đi làm mở Word lên làm việc, vào line vẽ mấy cái gạch chân dưới thì tự dưng nó chả lên hình các bạn ạ. Em sửa và google mãi chả được. Em kiểm tra trong Drawing Object thì cũng tích rồi, lạ là bình thường em vẫn vẽ nhoay nhoáy nhưng hôm nay lại không được. Không biết có phải là để colour màu trắng không nữa, chỉnh mãi chả được. Giúp me !!!!!!!!

Wheeler

file word trắng tinh up có gì đâu bạn @@. Mình vẽ đường thẳng nó không lên màu đen thôi mà bạn up file word có đường vẽ đó lên mình xem sẽ biết nguyên nhân là do gì, đoán linh tinh phiền

Norbert

Xài 2007 hay 2007 portable đi, sao mà ngộ thế được, hay bác để đường line đó màu trắng mất rồi, trùng với nền giấy nên không thấy

betruclam2008

bạn up file word có đường vẽ đó lên mình xem sẽ biết nguyên nhân là do gì, đoán linh tinh phiền @@, mình vẽ gạch chân dưới Độc lập - Tự do - Hạnh phúc thôi mà. Nó chỉ hiện 2 cái chấm tròn ở 2 đầu còn cái gạch chân thì chả thấy đâu

thejedi203

Xài 2007 hay 2007 portable đi, sao mà ngộ thế được, hay bác để đường line đó màu trắng mất rồi, trùng với nền giấy nên không thấy Em cũng cài portable 2007 rồi nhưng vẫn quen dùng 2003 hơn. Em hơi ngại thay đổi tý . Bác biết chỉnh màu nó như nào không, em chỉnh mãi mà k được

Tally

Xài 2007 hay 2007 portable đi, sao mà ngộ thế được, hay bác để đường line đó màu trắng mất rồi, trùng với nền giấy nên không thấy Em cũng cài portable 2007 rồi nhưng vẫn quen dùng 2003 hơn. Em hơi ngại thay đổi tý . Bác biết chỉnh màu nó như nào không, em chỉnh mãi mà k được

be_Nu

up file chứ up hình làm gì ? hình thì bạn thấy thế nào thì trên đây cũng thấy vậy thôi Up file kiểu gì vậy bạn ?

be.ti_hn

tìm 1 host đăng kí tài khoản rồi up

có thể vào upfile.vn Đây. Bạn có thể giúp mình được không?

Vẽ line không lên màu. Mình xem lại tất cả các file word cũ thì mấy cái line gạch chân cũng mất hết. Dưới độc lập, tự do, hạnh phúc đấy

berua.bega

hình vẽ đó mình xem vẫn bình thường,

do bạn chỉnh trong Tools > Options > View

hiện mình không có 2003, lấy đỡ 2013 minh họa:

hr_10012002

word 2003 không có dòng đó. Mình dùng word 2007 open file đó lên vẫn thấy line bình thường. Chả hiểu W2003 bị lỗi gì, tự dưng dở chứng

[url=http://upanh.com/view/?id=5vsf7o9j8hc][/url]

luuly_maunho

nó là Drawings đang chọn đó

bạn vào print preview xem có thấy không Preview cũng không thấy mới ảo bạn à, chả biết làm thế nào để nó hiện lên. Cái này bị điên rồi

Các chủ đề có liên quan khác