hungbeo_xiipo

word thì làm sao viết như thế này ai chỉ giúp( mình dùng word 2007)

p/s: mình cũng thử vào insert >>object>>equation ( nhưng bị lỗi ai chỉ giúp) thank!

Jorgen

bạn có thể nêu xem lỗi của bạn là lỗi gì ko.

lưu ý là khi file word làm ở dạng .doc thì sẽ bị hạn chế chức năng. bạn lưu file qua .docx thì sẽ dùng chức năng chèn công thức toán học rất thoải mái và dễ dàng

memory_forever

chủ thớt thử tạo 1 file văn bản mới và làm lại xem sao nào.

Chắc cấu tạo sắp xếp của office 2007 không khác gì mấy với 2013, thử làm thế này xem được ko.

nhycday

uhm thank 2 bác nhá ... làm theo bác đối với cách 2007 dc rùi insert >>equation

p/s: hồi trước làm theo kiểu 2003 như hồi học công thức toán học insert >>object>>equation thì bị lỗi thế này ( chak lỗi font)

meomeo_kute

uhm thank 2 bác nhá ... làm theo bác đối với cách 2007 dc rùi insert >>equation

p/s: hồi trước làm theo kiểu 2003 như hồi học công thức toán học insert >>object>>equation thì bị lỗi thế này ( chak lỗi font) vấn đề là 2003 không hỗ trợ math type mà phải cài thêm add in cho nó, do đó nếu mún xài 2003 gõ công thức toán học thì bạn phải cài thêm. Lâu quá không dùng 2003 nên quên mất phải cài thêm gì ùi ^^

minhthuy_250890

word thì làm sao viết như thế này ai chỉ giúp( mình dùng word 2007)

p/s: mình cũng thử vào insert >>object>>equation ( nhưng bị lỗi ai chỉ giúp) thank! Bạn ấn Ctrl+F9 Nhập EQ\F( tử , mẫu )

Ấn Alt+F9 để xem kết quả.

mynak44b

vấn đề là 2003 không hỗ trợ math type mà phải cài thêm add in cho nó, do đó nếu mún xài 2003 gõ công thức toán học thì bạn phải cài thêm. Lâu quá không dùng 2003 nên quên mất phải cài thêm gì ùi ^^
Uhm thank bác...ko sao mình đang dùng 2007 biết 2007 là dc rùi.

Các chủ đề có liên quan khác