haru_moon

tình hình là em cài cái phần mềm giải phẫu 3d "Biodigital Human" khi mình tạo đĩa cd ảo. cài phần mềm xong,chạy lên thì bị lỗi

ae nào giúp em sữa cái

osakaa5

lần sau bạn up ảnh lên upanh.com hay upsieu.vn , một host khác ngoài face vì không phải ai cũng có thể vào face một cách dễ dàng do bị nhà cung cấp mạng chặn.

bạn cho anh em xem tronng thư mục Khared thử, không biết có phải chưa Cr-ack không nên bị báo như thế. mình không dùng phần mềm này nhưng một số game cài phải Cr-ack mới dùng được

giải nén file iso là được, rồi cài bình thường nha bạn Mình đã giải nén rồi. Nhưng vẫn bị cái lỗi như vậy.

Torn

Cái này theo mình thì bạn nên mout ra ổ ảo rồi chạy , trc cài game DIABLO II toàn bị thế Mình đang mount vào ổ đĩa ảo đó bạn. nhưng vẫn k dc.

chuong_vang

lần sau bạn up ảnh lên upanh.com hay upsieu.vn , một host khác ngoài face vì không phải ai cũng có thể vào face một cách dễ dàng do bị nhà cung cấp mạng chặn.

bạn cho anh em xem tronng thư mục Khared thử, không biết có phải chưa Cr-ack không nên bị báo như thế. mình không dùng phần mềm này nhưng một số game cài phải Cr-ack mới dùng được
Mình download file 3.5 GB ve co 9 cái CD. mà sử dụng được 3 cái. còn 6 cái thì mount vào ổ đĩa ảo or giải nén cài trực tiếp thì bị lỗi đó

Các chủ đề có liên quan khác