Như tên tiêu đề

Lướt qua mấy 4rum mình nhận thấy khá nhiều người bị lỗi về IDM,nhất là những phiên bản mới không tương thích với Chrome

Có khá nhiều AV bảo vệ file hosts nên những ai bị lỗi IDM mà không phải sử dụng Bkav thì nêu lun tên AV cho mình nhé

Tất cả những lỗi về IDM mình nhận sửa hết

Admon

nhận sửa giúp em cái lỗi không hiên chữ downlload video o góc phải video mà lại hiện ở bên dưới.mà khi ấn vào lại hay bị sai tên file video

Gawain

+Vị trí :Cái này không phải sửa mà do vị trí ngẫu nhiên của Chrome

+ Tên : phiền bạn cập nhật bản IDM và Chrome mới nhất trên trang chủ nhé,lỗi đó đã được fix

bily_pro

+Vị trí :Cái này không phải sửa mà do vị trí ngẫu nhiên của Chrome

+ Tên : phiền bạn cập nhật bản IDM và Chrome mới nhất trên trang chủ nhé,lỗi đó đã được fix anh đưa link tải cho em luôn đi

barbie_luv_9x

anh đưa link tải cho em luôn đi Chrome :

IDM :

lưu ý,nếu bạn Cr-ack IDM bằng hosts thì phải vào C:\Windows\System32\drivers\etc\hosts xóa dòng mới download được IDM từ trang chủ

kute_0o0

Chrome :

IDM :

lưu ý,nếu bạn Cr-ack IDM bằng hosts thì phải vào C:\Windows\System32\drivers\etc\hosts xóa dòng mới download được IDM từ trang chủ tải cái nào vậy anh

Thanh_LongBP

tải cái nào vậy anh ý bạn ấy là bạn update chrome lên bản mới nhất.

xong thì dùng IDM với bản mới nhất. nếu bạn không thích Cr-ack qua chặn host thì mình giới thiệu bản Cr-ack đơn giản hơn: chỉ copy và dán đề file IDM và chạy file đăng kí là được. bạn xem ở topic này:

Khung chính idm ghi 6.14 vào xem thông tin idm thì 6.15b7, vào cập nhật kiểm tra thì báo cập nhật rồi. Vậy idm đang dùng bản nào ? Vậy làm sao để thay dòng 6.14 bằng 6.15. Mà không phải tháo ra cài lại ? Lổi này sửa thế nào. AV dùng kis 2013 trên win8 enter

love.okio

Lổi này sửa thế nào. AV dùng kis 2013 Bạn có thể vào file hosts kiểm tra giùm mình có dòng chữ 127.0.0.1 ko,nếu có thì bạn xóa dòng đó,xong save lại,ra IDM bạn check update lại nhé

Nếu không thấy dòng đó thì bạn đang xài bản Cr-ack sẵn của IDM,ko nên update nhé

Update bạn vào Help> Check update

với bản tiếng việt bạn vào Trợ giúp > Kiểm Tra cập nhật nhé

cop_con86

ý bạn ấy là bạn update chrome lên bản mới nhất.

xong thì dùng IDM với bản mới nhất. nếu bạn không thích Cr-ack qua chặn host thì mình giới thiệu bản Cr-ack đơn giản hơn: chỉ copy và dán đề file IDM và chạy file đăng kí là được. bạn xem ở topic này:
Theo mình Cr-ack theo hosts vẫn là phương pháp hay nhất vẫn có thể update lên bản mới để tương thích với các browser ngày càng nâng cấp

Scandleah

Mình không dùng Cr-ack nên cũng không block files hosts bằng dòng 127.0.0.1 .

Khi có ver mới lên trang chủ idm down về cài. Thế mà hiện lổi khung chính idm 6.14 mới lạ.

Theo mình Cr-ack theo hosts vẫn là phương pháp hay nhất vẫn có thể update lên bản mới để tương thích với các browser ngày càng nâng cấp bản của mình gần đây chỉ cần tải bản cài mới nhất về và cài lên là xong, không cần Cr-ack và cũng không cần chỉnh file host lần nữa ^^

ngoài ra lỗi của bạn chutichdang không phải giải thích như bác chủ thớt rồi

Tally

bản của mình gần đây chỉ cần tải bản cài mới nhất về và cài lên là xong, không cần Cr-ack và cũng không cần chỉnh file host lần nữa ^^

ngoài ra lỗi của bạn chutichdang không phải giải thích như bác chủ thớt rồi
Mời bạn nói rõ

Wolf

Khi có ver mới lên trang chủ idm down về cài. Thế mà hiện lổi khung chính idm 6.14 mới lạ. tạm thời bạn tắt AV đi,do chức năng tự động bảo vệ Internet Security của AV

bạn cũng có thể copy link rùi dán vào trình duyệt chứ đừng click vào

Theo mình Cr-ack theo hosts vẫn là phương pháp hay nhất vẫn có thể update lên bản mới để tương thích với các browser ngày càng nâng cấp em chiu update nhìu làm ji

Khi có ver mới lên trang chủ idm down về cài. Thế mà hiện lổi khung chính idm 6.14 mới lạ. Bạn gỡ bỏ hoàn toàn IDM ( dùng 1 phần mềm nào đó chuyên gỡ bỏ ), sau đó kiểm tra thư mục cài đặt đã được xoá chưa, nếu chưa xoá thì cần xoá. Sau đó down bản mới trên trang chủ về cài đặt.

taido_lovelife

em chiu update nhìu làm ji không update nên mới có lỗi như bạn

ngoài ra IDM bản mới còn có hỗ trợ extension trong Chrome nên nếu không update bạn sẽ gặp một số lỗi về Flash

tạm thời bạn tắt AV đi,do chức năng tự động bảo vệ Internet Security của AV

bạn cũng có thể copy link rùi dán vào trình duyệt chứ đừng click vào Ý mình không phải khó khăn trong việc down. Nên không cần copy dán.

Chỉ hỏi làm sao sửa thay dòng 6.14 trên khung chính lại đúng phiên bản đang dùng 6.15

Bạn gỡ bỏ hoàn toàn IDM ( dùng 1 phần mềm nào đó chuyên gỡ bỏ ), sau đó kiểm tra thư mục cài đặt đã được xoá chưa, nếu chưa xoá thì cần xoá. Sau đó down bản mới trên trang chủ về cài đặt. Thank bạn góp ý. Ý mình là hỏi có cách nào sửa hay ko? Còn việc gỡ ra cài lại thì quá dễ dàng.

Ý mình không phải khó khăn trong việc down. Nên không cần copy dán.

Chỉ hỏi làm sao sửa thay dòng 6.14 trên khung chính lại đúng phiên bản đang dùng 6.15

Thank bạn góp ý. Ý mình là hỏi có cách nào sửa hay ko? Còn việc gỡ ra cài lại thì quá dễ dàng. Vòng vo 1 hồi mới hiểu

Bạn đang dùng bản 6.14,bản hiện tại trên trang chủ là 6.15,vì lí do nào đó (hosts,AV..) chặn nên chỉ hiển thị thông tin update nhưng lại không cho phép máy update phiên bản mới

Muốn hiện 6.15 thì mời bạn update

Các chủ đề có liên quan khác