kiss_wind_07

/FB lại bị tấn công hay sao ý. Mà từ sáng đến giờ, mình không vào được. Mọi người có thế ko? )) mình mới bị như bạn ... thậm chí mình còn không đăng stt hay xem ảnh được nhưng mình đã khắc phục được rồi, bạn thử xoá toàn bộ lịch sử duyệt web,addon..nói chung là toàn bộ những gì lưu trên trình duyệt web của bạn đi ^^ đảm bảo sẽ được.... hôm trước mình đã thử thay file host, DNS, dùng soft hỗ trợ... đều không được và mình làm cách này thì đã được

nhock_sock2812

Hình như face bị tin tặc tấn công hay sao ý, or có thể là do lỗi bảo mật tin vịt thôi thôi bạn ơi tin làm gì nếu FB mà dễ bị tấn công thế thì nó sập lâu rồi ))))

cái này nếu do tin tặc tấn công thì tât cả mọi ng phải bị ảnh hưởng chứ riêng gì vài người vô phúc cái này tớ nghĩ là do máy của 1 số nguời có vấn đề thôi :-s theo tớ vấn đề nằm ở trình duyệt web của bạn ấy có vấn đề

lolita_lee

mất khung chat là mạng lag rồi chắc nhà có ai xem JAV )) nó không hiện lên luôn ấy chứ không phải là mất kết nối... cá biệt như tớ còn không để stt, xem ảnh, đổ thông tin cá nhân chỉ có thể vào và xem những gì ng khác post lên

vanhuy318

tin vịt thôi thôi bạn ơi tin làm gì nếu FB mà dễ bị tấn công thế thì nó sập lâu rồi ))))

cái này nếu do tin tặc tấn công thì tât cả mọi ng phải bị ảnh hưởng chứ riêng gì vài người vô phúc cái này tớ nghĩ là do máy của 1 số nguời có vấn đề thôi :-s theo tớ vấn đề nằm ở trình duyệt web của bạn ấy có vấn đề Mình khẳng định với bạn chắc chắn là không phải do trình duyệt web, không chỉ riêng chủ thớt mà cả mấy đứa bạn của mình cũng bị vì vậy không thể đổ do trình duyệt web được

Các chủ đề có liên quan khác