Không ngờ tin nhắn nhiều quá. Để mình làm video. không inbox nữa nha

link video không up lên youtube được. chịu khó xem trong box nha

Cái gì muốn nói đã nói rồi. Ai làm mắc cái gì thì hỏi. Mình bỏ thớt đi luôn nên ll face Phan Quốc Văn. Ở lại đây kiểu gì cũng u đầu. Những bạn nào inbox thì cứ yên tâm làm theo đi. Mình làm được mới nói cho các bạn chứ không có ý gì khác. Tinh thần share của ketnooi.com/forum mà.

P/S: Ai thích ném đá cứ ném tớ đi đây. Không hứng đá đâu

ngoc20thanh

chỗ mình chẳng cần phần mềm j. hack thoải mái. không bị giới hạn gì hết. dùng như chưa hết 500mb luôn. vèo vèo. cả năm nay rồi

justice_weasley

hôm nay vietel thả quảng binh và hà nội Mình đang ở Quảng Bình đây. Nhưng không được thả. Mình dùng cách này thì dùng thoải mái. Còn không dùng thì vẫn chậm như rùa.

meimei_xinh89

chỗ mình chẳng cần phần mềm j. hack thoải mái. không bị giới hạn gì hết. dùng như chưa hết 500mb luôn. vèo vèo. cả năm nay rồi Bạn ở chỗ nào mà sướng thế. Cho mình biết mình chuyển nhà với.

123_letsvi

Bạn ở chỗ nào mà sướng thế. Cho mình biết mình chuyển nhà với. chỉ mình với bạn ơi .thank

quangtu20022001

Mình đang ở Quảng Bình đây. Nhưng không được thả. Mình dùng cách này thì dùng thoải mái. Còn không dùng thì vẫn chậm như rùa. lạ thế

hồi nãy vào fix máy e mình thấy nó k0 chạy phần mềm hack gì mà mạng nhanh + Down hơn 4gb rồi mà chưa thấy gì

Brodi

Phương pháp thì vẫn như bình thường thôi. Nhưng có môt phần mềm phụ giúp cho không bị bóp sao 50mb hay 200mb gì gì đó. Dùng 3G max tốc độ trong suốt quá trình sử dụng dù đã hết mb free. hehe. Muốn biết cách làm thì liên lạc với mình. Không Phần mềm xin hướng dẫn ở đây. Ai muốn nói gì thì nói. Mình không trả lời trong box này. Bạn nào viết "inbox cho mình", hay "gửi mail mình với" ... mình cũng không bày.

Gửi trực tiếp vô hộp thư của mình. Mình ít onl nên sẽ trả lời hơi chậm. Nhắc lại không để cmt xin ở đây. Và mình cũng không muốn bài này lên top. Bạn nào muốn giúp thì mình giúp thôi. Mình sẽ update video minh họa sau Cái giống gì vậy

ngocthe_2005_cs

Nói thật là dkm bọn Viettel chúng nó thả mấy ngày cuối tháng để câu khách ý mà - sang đầu tháng thì Thánh Họ phá lúc được lúc k?

Mấy hôm này cứ bấm kết nối là được lun chứ k cần hack gì cả - Các bạn cứ để ý mấy ngày cuối tháng là VT nó thả

leduybt

Tự sướng đó mà! làm như kiểu quý lám ấy! MOD xem lại na! Nếu quý lắm thì mình không lên đây nói. Giữ cho riêng mình dùng khỏi share cho ai. Mình lên đây không đăng luôn vì sợ thôi. nhưng mình vẫn bày cho những bạn muốn mình giúp. Mình không nói là không share bạn đừng phát ngôn như một thằng spamer thế. Phán một câu chả đâu vào đâu. Chưa đọc hết ý đã cmt. Máy tự trả lời còn hay hơn bạn

Nói thật là dkm bọn Viettel chúng nó thả mấy ngày cuối tháng để câu khách ý mà - sang đầu tháng thì Thánh Họ phá lúc được lúc k?

Mấy hôm này cứ bấm kết nối là được lun chứ k cần hack gì cả - Các bạn cứ để ý mấy ngày cuối tháng là VT nó thả Cả tháng nay dùng auto có bị gì đâu. Mấy ngày nay cài thêm Phần mềm vô máy nó chạy ầm ầm. Tưởng vt thả tháo Phần mềm ra. Tháo xong lại chậm như rùa. Cài vô lại chạy ầm ầm. Thấy thế nên mới vô đây lập thớt bày các bạn. Nếu không phải thì mình cũng chẳng làm thế này để nhận gạch với đá đâu

moon_tuanmap

thớt đẩy link sai thi phải link box thường ở dạng

còn link bác đưa mỗi bác xem được

Heng

speeditunes dùng làm gì vậy Nó là Phần mềm hỗ trợ xem phim online nhanh hơn.

Các chủ đề có liên quan khác