zozo_pro

máy mình đang dùng windows xp. muốn cài windows 7 từ usb thì cần WBR Wizard để active usb mà kiếm trên mạng không ra. bro nào có WBR Wizard thì up dùm mình với... hay có cách active usb nào khác chỉ giúp mình.. thanks

Waescburne

MBRWizard 3.0.46 beta

hoaithu_1989_qn

máy mình đang dùng windows xp. muốn cài windows 7 từ usb thì cần WBR Wizard để active usb mà kiếm trên mạng không ra. bro nào có WBR Wizard thì up dùm mình với... hay có cách active usb nào khác chỉ giúp mình.. thanks bạn muốn cài windows 7 từ usb à

bagia_khatmaum

nếu cài bằng usb thì cần file iso win7 và ultraiso là xong. rất tiện lợi có thể dùng cho mọi chương trình boot bằng usb.

katorj_u_a

nếu cài bằng usb thì cần file iso win7 và ultraiso là xong. rất tiện lợi có thể dùng cho mọi chương trình boot bằng usb.
sao nge đơn giản vậy mà mình thấy nhiều hướng dẫn còn phải dùng cmd active usb,.. nhiều lắm mà

MacAdhaimh

cái đấy làm cũng được nhưng dùng ultraiso đơn giản hơn nhiều. chỉ cần file iso là được hết. mình vẫn cài windows bằng usb cho bạn bè. copy cả đĩa hiren của thằng bạn về dùng cái này làm boot lun đó. không tin bạn cứ thử làm theo xem như thế nào. phải thử cho biết. chúc thành công

Các chủ đề có liên quan khác