ct_bp783

Bạ tìm trong box này có nhiều bài hướng dẫn lắm. chịu khó tìm đi
như tiêu đề,ai chỉ mình cách add proxifier để chơi game với mới từ núi xuống

changhieu2002

Bạ tìm trong box này có nhiều bài hướng dẫn lắm. chịu khó tìm đi mình ngại tìm quá giúp mình với

cafefifteen

mình ngại tìm quá giúp mình với cơm tới miệng thì tự và chứ bác bắt ai mem cho bác nữa

mr_chen

chẳng cần add.

cài proxyfier điền key kiếc vào.

zô game

đơn giản thôi.

Laurian

bạn chơi game gì vậy /? nếu chơi mạng thông qua proxy thì bạn tải phần mềm proxifier và add con proxy vào chơi thui

cafefifteen

Cach nay chi duoc voi vai game thong thường.. riêng Liên Minh Huyền thoại thì không được bằng cách này đâu

mình chơi fifa,cf và đánh aoe trên gare các bạn ạ Không biết cf sao. Chứ fifa và AOE thì miễn bàn Nhưng mà sao bạn nhác quá vậy??? Có rồi thì tìm hiểu đi. Chờ ng ta tìm rồi share lại cho bạn hả. Tự túc là hạnh phúc bạn ợ.

rock_with_boa

bạn cài chương trình poxy vào rồi lên mạng kiếm poxy

check poxy xem cái nào sống, add poxy vào, rồi vào chiến game thôi.

bạn nên tham khảo topic này. và sửa lại skype thành game bạn muốn chơi bằng poxy. chúc bạn thành công

nguyen_ductinh

Không biết cf sao. Chứ fifa và AOE thì miễn bàn Nhưng mà sao bạn nhác quá vậy??? Có rồi thì tìm hiểu đi. Chờ ng ta tìm rồi share lại cho bạn hả. Tự túc là hạnh phúc bạn ợ. fifa có đá được trực tuyến đâu, chon chuột phải -> proxifier -> proxy.... nó hiện lên " language pack undefined "