Maralyn

Mình muốn nghe nhạc bằng trình itunes nhưng khi mở nhạc thì nó hiện luôn cái itunes, chứ không hiện ra bar itunes mini, bạn nào có biết cách tùy chỉnh lại không...thanks các bạn nhiều

pachu_yen

Mình muốn nghe nhạc bằng trình itunes nhưng khi mở nhạc thì nó hiện luôn cái itunes, chứ không hiện ra bar itunes mini, bạn nào có biết cách tùy chỉnh lại không...thanks các bạn nhiều Itune của bạn đã up len bản mới nhất chưa , chỉ bản mới thì khi nghe nhac mới hiện bar

vh_gmai

Itune của bạn đã up len bản mới nhất chưa , chỉ bản mới thì khi nghe nhac mới hiện bar Mình dùng bản mới nhất mà...vài bữa trước khi xài thì mình mở file nhạc thì nó chỉ hiện ra bar mini nhưng vài bữa ni thì ra luôn cái itunes vs cái mini làm mỗi lần nghe phải tắt một cái...không biết bạn nào có nghiên cứu cách tùy chỉnh lại không

Vì cái theme nghe nhạc itunes nó hợp với cái theme máy mình chứ xài trình nhạc khác thì khỏi lăng tăng rồi

Mình dùng bản mới nhất mà...vài bữa trước khi xài thì mình mở file nhạc thì nó chỉ hiện ra bar mini nhưng vài bữa ni thì ra luôn cái itunes vs cái mini làm mỗi lần nghe phải tắt một cái...không biết bạn nào có nghiên cứu cách tùy chỉnh lại không

Vì cái theme nghe nhạc itunes nó hợp với cái theme máy mình chứ xài trình nhạc khác thì khỏi lăng tăng rồi Nhưng khi bài hát thì nó nhảy cả 2

Các chủ đề có liên quan khác