vy_vy101

máy mình sao không down cái link film trên 4share bằng IDM được vậy.mình đã thêm cái đuôi vào trong File type trong IDM rồi nhưng vẫn không được.Bác nào giúp mình với.

w385385

nếu thêm File types mà nó không thèm bắt thì bạn dùng add ULR là ăn lun!

Baldwynn

nếu thêm File types mà nó không thèm bắt thì bạn dùng add ULR là ăn lun! ĐÚng copy link rồi add vào là được mà

minhcuong050103

nó down lun cả trang web về thì có bạn này có hiểu biết không thế,copy cái link đã được get rùi bỏ vào thì mắc gì không down được,nếu không được thì còn có nhiều nguyên nhân #,ko biết thì im miệng lại

thinhle1712

cái này đôi khi idm nó bị lỗi thôi đôi khi nó bắt đôi khi không . bạn có thể tải file đó về rồi dừng lại kick chuột phải chọn copy link download rồi add link vào Idm down bình thường.

còn cách nữa là bạn vào option của idm chọn file tyle rồi gõ lại cái tên file đó lần nữa (ví dụ như: MKV như file trên rồi đóng lại) lần sau bảo đảm nó sẽ tự nhận. goodluck

khanh_tatuan

Nếu có acc VIP thì sẽ hiện ra chữ download luôn và chỉ cần click phải vào chữ Download chọn Copy url là sẽ get được link. Trong trường hợp của bạn này chỉ down bình thường nên không có link đâu mà add vào IDM.

Mình nghĩ bạn nên add lại file .mkv vào IDM, có thể có lỗi gì đó chăng. Thông thường thì file .mkv IDM sẽ tự bắt, chỉ vài trường hợp file .__a,.001 IDM mới không bắt thôi.

ngoc_tin

cái này đôi khi idm nó bị lỗi thôi đôi khi nó bắt đôi khi không . bạn có thể tải file đó về rồi dừng lại kick chuột phải chọn copy link download rồi add link vào Idm down bình thường.

còn cách nữa là bạn vào option của idm chọn file tyle rồi gõ lại cái tên file đó lần nữa (ví dụ như: MKV như file trên rồi đóng lại) lần sau bảo đảm nó sẽ tự nhận. goodluck Thank bạn rất nhiều, lâu nay không biết hỏi ai giờ thì ok rùi

peheo1510

có phải làm như thế này không các bạn :

Nhưng mà có down được đâu. bác nào tận tình giúp mình vụ này với.

---------- Bài thêm lúc 08:55 ---------- Bài trước là lúc 08:52 ----------

có gì tối nay để mình liên lạc với bạn nềy xem thế nào.......

---------- Bài thêm lúc 08:56 ---------- Bài trước là lúc 08:55 ----------

có gì để mình liên lạc với bạn hotgathoi tối nay xem thế nào..

dca20

Cứ bình tĩnh, không nên rối tung lên như vậy từ khoảng hơn mười ngày nay 4share.vn bị lỗi bắt link rất chậm, có link nhấn vào là IDM bắt được ngay, có những link không bắt được toàn ra file htm. tui đã phải từng ngồi chờ gần 5p thì cái file htm kia nó mới hiện ra file download, có những link phải nhấn ba bốn lần nó mới bắt được file. Sau này bực mình quá nhấn download một lần cả chục link rồi bỏ đó, lượn một vòng xong quay lại thì ok. Vài kinh nghiệm download trên 4share.vn trong thời gian cáp quang đứt, còn hosting thì bị lỗi.

Zak

thế là thế nào?chả hiểu gì cả?như thế là do 4share.vn bị lỗi à?hay là ấn vào chữ download 1 lúc rồi ngồi chờ IDM hiện ra link mà down à?chờ 5ph à?6s mà không bắt được link là có nghĩa link die rồi còn gì mà còn chờ 5ph.

Croydon

còn cách nữa là bạn vào option của idm chọn file tyle rồi gõ lại cái tên file đó lần nữa (ví dụ như: MKV như file trên rồi đóng lại) lần sau bảo đảm nó sẽ tự nhận. goodluck Cách này là okie ne.minh da tét va dơ ngon lanh.Thanks ban phunguyen nhieu

tình hình của em cũng giống bạn chủ thớt, lúc đầu xài firefox thì get link dc nhưng không thề sử dụng acc vip. copy URL trực tiếp từ 4share thì nó hiện ra như thế này

sau đó thì thế này

P/S: em đã thêm file MKV vào IDM và tất cả trình duyệt web của em đêu dc IDM bắt link + IDM of em là ver 6.05

rainy_day

Mình cũng chịu không thể bắt được link trên 4share.vn . Dùng cách ấn vào file đó rồi nó hiện chữ download rồi mình copy link từ đó paste vào IDM thì nó lại download với tốc độ 200-300Kb/s mà trong khi đó acc của mình là vip

my_ngoc60

add cái acc VIP của các bạn vào IDM là dơn phần get link all link được mà, mình get 1 folder toàn gần trả trăm link dơn ào ào ah ( vào IDM -> Download -> option -> site login rồi add acc vào)

Các chủ đề có liên quan khác