maybe_Iloveyou

Cái vụ này ra lâu rồi nhưng chắc cũng nhiều người chưa biết, ACE đang kí nick 1 cái nick bên này, khi đi ăn uống hay mua sắm v.v thì nhắn tin lên tổng đài nó cho cái mã số, tới cửa hàng trong danh sách ưu đãi của Kaspersky Care đọc mã số sẽ được giảm giá, đại khái là vậy.

-Còn thêm 1 cái nữa là trên này có tham gia đố vui tích điểm đổi quà, quà thì tum lum hết: loa mini, cặp xách, túi chống sock, chuột không dây... Nói chung dễ chơi mà có quà đẹp, tốt

Mình thì thích cái ba lô Laptop, nhìn đẹp thật

Link để Đk nè:

Ps: các bạn cứ giới thiệu 1 người, hay chơi giải câu đó jj đó nhận được 10 điểm thưởng.

Hasani

Cái này bây giờ tự mình đăng kí link refer cũng không được nữa, Kas care nó fix mất tong rồi

shock_girl610

Lại thêm 1 thím lừa tềnh thiên hạ ! Chiêu này chắt hết dụ dc ai rùi thím ơi té lẹ đi !

Aghaderg

Ai lừa, lừa ai, Người ta nói rõ ra là giới thiệu 1 người được cộng 10 điểm.

nhìn cg xinh mà nói năng nghe chua chát nhỉ

Ai lừa, lừa ai, Người ta nói rõ ra là giới thiệu 1 người được cộng 10 điểm.

nhìn cg xinh mà nói năng nghe chua chát nhỉ phải chú thích thêm 1 câu nữa bạn à

Ai đăng kí theo link này thì mình (tức kiepmigoi) sẽ có được 10 kpoint

Early

Cái này bây giờ tự mình đăng kí link refer cũng không được nữa, Kas care nó fix mất tong rồi ầm ầm mà bác, sài 3G cứ dis rồi connect là reg dc.

2 ngày dc 280kp, cố lên

Fake IP làm tuốt luốt hết cần gì phải disconnect khổ sở quá, Ultrasuft ấy, có 3 tuỳ chọn, cứ xoay vòng làm nhiêu cái chả được

mr_huy_2004

Fake IP làm tuốt luốt hết cần gì phải disconnect khổ sở quá, Ultrasuft ấy, có 3 tuỳ chọn, cứ xoay vòng làm nhiêu cái chả được khổ nỗi h làm sao reg dc tài khoảng gmail mà không cần xác nhận qua điện thoại kìa, huhu

khổ nỗi h làm sao reg dc tài khoảng gmail mà không cần xác nhận qua điện thoại kìa, huhu sax.kém thế bác.chỉ cần 1 cái gmail thôi bác biến nó thành 1 tỷ cái gmail cũng ok luôn.

vi du:
[email protected] [email protected] [email protected]
[email protected] (cộng tới 1tỷ nhé) gmail nó đều hiểu là 1.và bất kì thư nào gửi đến 1 trong các mail trên nó đều được gửi tới [email protected]

juicy_fruit1210

sax.kém thế bác.chỉ cần 1 cái gmail thôi bác biến nó thành 1 tỷ cái gmail cũng ok luôn.

vi du:
[email protected] (cộng tới 1tỷ nhé) gmail nó đều hiểu là 1.và bất kì thư nào gửi đến 1 trong các mail trên nó đều được gửi tới [email protected] Kiểu này Kaspersky nó check phát là đi chơi đó pro ơi

khổ nỗi h làm sao reg dc tài khoảng gmail mà không cần xác nhận qua điện thoại kìa, huhu Reg yahoomail nhanh hơn bạn à. Khi xảy ra lỗi 999 do truy cập quá nhiều thì dùng Fake IP ấy

minhtoanwave

sax.kém thế bác.chỉ cần 1 cái gmail thôi bác biến nó thành 1 tỷ cái gmail cũng ok luôn.

vi du:
[email protected] (cộng tới 1tỷ nhé) gmail nó đều hiểu là 1.và bất kì thư nào gửi đến 1 trong các mail trên nó đều được gửi tới [email protected] thằng kaspersky care này không dễ ăn vậy đâu bạn, sử dụng dấu . thì dc còn .. hay + thì không dc

starmoonkieu

sắp có tool reg. giống như đợt Fshare vậy không có dịp như fshare đâu bạn vì nó bắt nhập mã xác nhận rùi!

Ransom

Mới hôm qua đến giờ mình vào thử đọc kỹ và chơi thì thấy cg lên nhanh các bạn à

Mẹo thế này,

1, các bạn cứ vào Mục Góc thư giãn, giải câu đố:

- 20 người trả lời nhanh sẽ được 15 điểm-> rồi giảm dần đến 5 điểm

các bạn cứ copy nguyên văn bản của câu đố, paste vào google rồi search đáp án. 1 loáng là xong khoảng 7-8 câu.

2, Copy truyện cười, hay câu đố, gửi thành công là được 5 điểm. Thấy cg nhanh mà không bị lỗi gì.

--> Bạn nào có hứng thú chơi cho vui thì cứ chơi. K chơi thì thôi xin đừng ăn nói bất lịch sự quá

Các chủ đề có liên quan khác