cobetocdai775

Loại tài khoản VIP FUNNY

Username s01632138196 [ Đổi mật khẩu ] [ Đặt mật khẩu Cấp hai ]

Email ...

Ngày đăng ký 2013-03-14 20:32:30

Bạn đã download từ ngày () : 0.00 KB [Tất cả: 0.00 KB]

Bạn còn được download 0.00 KB /Tổng số: 0 GB

Bạn đang lưu trữ: 0.00 KB (0 % của 10 GB cho phép)

Tổng số File: 0 (500 File cho phép )

Lịch sử sử dụng

Các phiên sử dụng trước:

STT Ngày bắt đầu Ngày kết thúc Số ngày Dung lượng Sử dụng Chi phí (gold)

Tổng số 0

HÔm nay vào xem thì thấy hết vip rồi

thế là sao nhỉ

Acc vip funny 1 tháng mới hết hạn mà Hay là tại bạn không sử dụng nên nó khóa vip lại rồi có vụ khóa vip đó sao

ac này có sử dụng vài lần rồi

Mình không biết mình đoán vậy thui hihi tuần trước đkí 10 cái để get link :-s k0 dùng, tuần này vào lại thì

Neilan

Ghê chưa, sao không cho mình 1 cái bạn, mình đang get link mà chỉ có acc fshare, tìm cái acc 4share còn khó hơn lên trời

manocanhthuong

acc funny có 60G/tháng , cứ sau 1 tháng lại trừ 10k trong sim , vậy là bạn đã hết dung lượng lên hết vip , mua thêm dung lượng đi bạn

togepi_151

Bạn thử refresh 1 phát xem sao, mình vào lần đâu hay thế lắm, toàn báo chưa down gì, f5 phát lại hiện ra!

Steven

acc funny có 60G/tháng , cứ sau 1 tháng lại trừ 10k trong sim , vậy là bạn đã hết dung lượng lên hết vip , mua thêm dung lượng đi bạn Mình nghĩ giống bạn này nè, tức là bạn đã down về đủ 60Gb/1tháng rồi nên hết vip rồi. Để kiểm tra thì vào log download sẽ biết thôi

Bạn có share Acc cho ai không bạn Bạn tự đăng ký 1 acc đi, cũng rẻ mà, 1 tháng có 10K. Acc của mình thoải mái hơn!

Thaddeus

Bạn tự đăng ký 1 acc đi, cũng rẻ mà, 1 tháng có 10K. Acc của mình thoải mái hơn! Bạn thanhblog không xin acc mà hỏi thớt có share acc cho ai để hết dung lượng không thôi, bác hiểu nhầm ý bạn ấy rồi!

Thanhblog còn đi share acc cho người khác nữa là xin

Các chủ đề có liên quan khác