thuongvo

Download Film từ movie.zing.vn !!!

Mọi người đều biết movie.zing.vn là 1 kho film mới đang lớn lên từng ngày, nhưng nò dấu link khá kỹ bằng giao thức mms nên chuyện download gặp nhìu khó khăn.

Vì coi online bị dis nên mình tìm cách download nó về máy.

Điều đầu tiên là có 1 acc ở back-bite chat.

Sau đó dùng cách download ở sonic.vn là paste thẳng link không IDM hay FlashGet thực hiện chức năng log in không server bằng nick của mình nhưng vẫn không được, ngay cả dùng phần mềm download mms khá cool là WellGet c~ không được.

Vậy là mình tìm phần mềm khác để download và vừa thành công.

Và phần mềm đó là "Net Transport" có thể được download tại đây:

Code:

http://www.mediafire.com/?ehmm4qzg24c

Cách sử dụng nó rất tương tự với FlashGet nên không cần chỉ dẫn nữa nha !!!

Và đây là thành quả:

Chúc các bạn download film vui vẻ !!!

usa_star

Trích:

Sting2656

cậu có thể chỉ dẫn cách download dc ko,mình không thể tim dc link với IDM

Để có được link thì bạn phải có 1 acc back-bite (ko bít forum mình có kết hợp với back-bite để làm ra (tạo) [email protected] , sau đó login vào và chọn film xem online. Trong lúc đang xem thì bạn phải mouse vào trình xem film chọn properties sẽ có 1 link mms.

Andrey

thank pác. Mình download được rùi. Tốc độ khá cao

Egerton

Trích:

trieudh

Để có được link thì bạn phải có 1 acc back-bite (ko bít forum mình có kết hợp với back-bite để làm ra (tạo) [email protected] , sau đó login vào và chọn film xem online. Trong lúc đang xem thì bạn phải mouse vào trình xem film chọn properties sẽ có 1 link mms.

Không bạn ạ, v-z không liên kết với zing.vn nên không làm ra (tạo) dc acc xài chung.
Thank bạn cách download phim nhé!

Eoforwic

các bạn ơi, back-bite nó mới update lênb rồi, khônng donwload bằng "Net Transport" được rồi, mính vừa mới tìm được một phầm mềm tải đươc nè. Đó là HiDonwload, chung nhà sản xuất với ULhelper đó. Download thật dễ dàng, chỉ cần property video đang xem, lấy link rồi Add vào hidownload là Ok. Tốc độ giao động từ 100-400k.

Link nè:

Chúc bạn thành công...

Jarron

Mọi ng nên dùng cái này nè...RealPlayer đây chính là một Plugins của Firefox... khi bạn mở một phim online thì nó tự động xuất hiện trên bộ phim đang xem và bạn chỉ cần click vào "down load this video" là oke... ngoÀi rA nó còn là 1 trình nghe nhac xem phim rất cool...
Link đây...

Jamon

mình bất thể download bằng hidownload được. nó cứ đứng yên chẳng chạy

Coy

dÙng cái RealPlayer đúng là hay thật...

Korbin

mình dùng Hidownload van ngon lanh ma, downlaod 1 tieng dc khoang 3 phim. Kinh nghiem,ban nen download 1 lan 1 phim thoi, chay nhanh ma không bi dung link.

Castle

Trích:

iamzell

mình bất thể download bằng hidownload được. nó cứ đứng yên chẳng chạy

Nó đang tính toán đấy, bạn đừng tưởng bị treo mà tắt đi, cứ chờ nó sẽ download được (giống FlashGet)

Edric

Trích:

mycatiou

các bạn ơi, back-bite nó mới update lênb rồi, khônng donwload bằng "Net Transport" được rồi, mính vừa mới tìm được một phầm mềm tải đươc nè. Đó là HiDonwload, chung nhà sản xuất với ULhelper đó. Download thật dễ dàng, chỉ cần property video đang xem, lấy link rồi Add vào hidownload là Ok. Tốc độ giao động từ 100-400k.

Link nè:

Chúc bạn thành công...

Em down cái của bác về lúc cài bkav phát hiện có 1 em @@,thế là hết cài.Cho cái link khác được hông bro?

muonline

- Đầu tiên để các bạn muốn xem phim tại movie.zing.vn mà bất cần cài back-bite chat thì các bạn vào theo đất chỉ sau :

- các bạn mở 1 bộ phim lên ở đây mình mở phim IRON MAN

- Bạn dùng một chương trình bắt link. Ở đây mình dùng Grab++ của Orbit tiện thể tý nữa dùng luôn nó để download luôn.

- Click vào đường link chọn download, tất nhiên là nó sẽ bất download cho bạn đâu. link mà bạn tìm được sẽ như sau :

Trích:

mms://movie.kapsule.info/DVDlive/IronMan.wmv?k=12&OBT_fname=IronMan.wmv

Bạn hãy sửa lại thành như sau :

Trích:

rtsp://movie.kapsule.info/DVDlive/IronMan.wmv?k=12&OBT_fname=IronMan.wmv

rồi bạn dùng Orbit down như bt. Có điều là hơi chậm,

Còn đường link mà back-bite đưa có dạng

Trích:

zing://RegisterPPDownLoadFileFunc?content=PGZkY3R0IHZlcj0 iMSIgam9iaWQ9IkIwNjEwM0IzLUIxMkYtNEVCMi1CNDM0LUQwQ kJEMjdCNEMyOSIgdHJpYmVpZD0iMjE1NjkzMjcyNjQzNjgiIHR yaWJlbmFtZT0iVGjhur8gR2nhu5tpIFBoaW0iIHRvb2xpZD0ie zQ1ODhDM0NCLTk3MkEtNDNkNS1BNzhFLUUxQkVFMDBFOUUzRX0 iIGZpbGVpZD0ie0IyNjVENzJBLTgxQTAtNzUyNy0zNDY5LUEzM 0E4M0VCRUMxMX0iIGZpbGVuYW1lPSJJcm9uIE1hbiBmdWxsLmF 2aSIgdHJhY2tlcj0iVHJhY2tlci5jaGF0Lnppbmcudm4iIGNvb WlkPSIxIi8+&pubtribeid=21569327264368&creatorid=21 569327433323

thực chất bất phải là link của phim mà bạn đang xem

vd: bạn xem phim Rambo4 có thuyết minh tiếng việt. Nhưng khi down về bằng đường dẫn của back-bite thì chỉ có phụ đề mà bất có thuyết minh.

Khá thú vị phải bất :4:

Cyneleah

Có 1 cách hay hơn, đó là đăng nhập Zing, down bằng giao thức của Zing luôn cũng được...Coi nó như 1 thằng chuyên down phim đi...Tốc độ khá ổn : 50 - 250Kb/s, cao trào lên đến 400.
Có điều, bạn nào hay sử dụng GG-Client thì lưu ý, chạy Zingchat, dù có download hay bất thì đều có thể làm cho mạng GG siêu lag.Đôi lúc vẫn k sao.

Fugeltun

Đúng là phim bạn down về bất phải là phim online.Phim online trên Zing có chất lượng rất thấp, xem đau cả mắt, nhưng phim down về thì lại mượt ngang ngửa ephim.Cho nên các cái cách lấy link, sau đó paste vào trình quản lý download chỉ tải được phim lởm thôi. Nói chung phim xịn vẫn phải qua Zingchat.Mà thực ra down ở đấy cũng tốt chứ sao, tốc độ ổn mà, cứ phải nghĩ ra k đăng nhập Zing, rồi lại 1 đống phần mềm đi kèm, chả thà cài béng Zing cho nó nhanh.

Obrien

Trích:

mycatiou

Link nè:

Chúc bạn thành công...

bây h sao được chủ yếu là lấy link mss như thế nào đây

shop_xxx

Trích:

vulen

Nó đang tính toán đấy, bạn đừng tưởng bị treo mà tắt đi, cứ chờ nó sẽ download được (giống FlashGet)

tính toán gì mà ngồi đợi 1 tiếng vẫn chưa chạy dzay chùi

Cristian

ban cho minh key cua "HiDonwload" duoc khong ? no doi dang ky

Claud

Trích:

ducthainguyen86

ban cho minh key cua "HiDonwload" duoc khong ? no doi dang ky

Nhập bài viết bằng Tiếng Việt có dấu nha bạn.

Của bạn đây, thử lại nha.
Serial Hidownload
HiDownload 6.9

410415ea3216b494cdbe020bfea52dd599640

----------------------------------------------------------------------

HiDownload 6.95

User:

; Email: (any email will do); Key: 44506eb6350dc623f88e24fe5dc86c691b08f

HiDownload Pro v6.9

Name: Serial: 44506eb6350dc623f88e24fe5dc86c691b08f

HiDownload Pro v6.9
Company: Serial: 42173665e15b90a69ddd2977e11d588858298

HiDownload Pro v6.94

Name: Code: 44506eb6350dc623f88e24fe5dc86c691b08f

HiDownload Pro v6.96

Name: E-mail: [email protected] Serial: 44506eb6350dc623f88e24fe5dc86c691b08f

Trentin

Mọi ng nên dùng cái này nè...RealPlayer đây chính là một Plugins của Firefox... khi bạn mở một phim online thì nó tự động xuất hiện trên bộ phim đang xem và bạn chỉ cần click vào "down load this video" là oke... ngoÀi rA nó còn là 1 trình nghe nhac xem phim rất cool...

Link đây...

Mình down nó về rồi cài rồi nhưng bất load được phim về, thế là thế nào ???

Trích:

quockhanhhx

Link đây...

Mình down nó về rồi cài rồi nhưng bất load được phim về, thế là thế nào ???

Realplayer thực sự chỉ record lại bộ phim mình đang coi thôi, chứ bất thể download phim về được

Các chủ đề có liên quan khác