marc_clara

Như tiêu đề cho mình xin bản windows xp để cài trên vnware với thực tập 1 chút trên vnware sắp tới thi ITE thi trên phần mềm này

Kilydd

Như tiêu đề cho mình xin bản windows xp để cài trên vnware với thực tập 1 chút trên vnware sắp tới thi ITE thi trên phần mềm này Mình tưởng windows xp nào cũng cài được chứ.

bichcau_kyngo18

Bản nào chẳng cài được, dùng đĩa máy thật cài cũng được. M thì thường dùng file iso mount và cài luôn. Bạn qua sign m ở mục HĐH có bản chuẩn đấy.

Bản nào chẳng cài được, dùng đĩa máy thật cài cũng được. M thì thường dùng file iso mount và cài luôn. Bạn qua sign m ở mục HĐH có bản chuẩn đấy. ,mình cũng hay làm như bạn này,dùng bản nào cũng được mà

Chet

mình thì qmanager cho nó nhẹ ,mà bản windows nào chả được

dance_angel_boy

mình thì qmanager cho nó nhẹ ,mà bản windows nào chả được tại ở trường thi bằng VMware nên dùng luôn

Hôm qua dùng đt nên k đưa link cho bạn được, tải ở đây này, file iso luôn về mount vào cài bt nhé! Sử dụng key:

V2C47-MK7JD-3R89F-D2KXW-VPK3J

Link:
P/s: Nếu thực hành ít có thể xài Phần mềm Vitualbox nhẹ hơn, nhưng theo m thì cứ dùng VMware đầy đủ và hay hơn, sau này tiện thực hành quản trị mạng.

ch16_ksh

tốt nhất nên dùng windows tích hợp Sata cho đỡ có sự cố. máy ảo thì cũng dựa trên nền tảng máy thật mà dùng thôi.

Các chủ đề có liên quan khác