Không mình chẳng nghịch mấy cái làm đẹp ý bao h thế sao giao diện máy bạn lại ... như thế kia hay do bản ghost từ đầu nó đã thế ?

thay theme về mặc định xem sao

thế sao giao diện máy bạn lại ... như thế kia hay do bản ghost từ đầu nó đã thế ?

thay theme về mặc định xem sao Ah mình chụp 1 ít cái chương trình ý thui mà, còn ảnh desktop thì thay đổi 1 tí thui chứ có dùng mấy cái phần mềm can thiệp như Rainmeter đâu

Ai biết hay bị cái lỗi này giúp mình với

Yvon

thế sao giao diện máy bạn lại ... như thế kia hay do bản ghost từ đầu nó đã thế ?

thay theme về mặc định xem sao Đây là ví dụ khi mình đưa về theme mặc định của máy, chạy với patch IDM cũng bị thiếu những phần quan trọng

còn đây là giao diện chuẩn của patch

cherubtear24

em cũng chịu,khắc phục thôi bác,vd idm thì thay host cũng được uh mình cũng Cr-ack IDM bằng cách khác rùi.

Những có lỗi dù sao cũng thấy bất tiện

Bạn có tăng chế độ hiển thị màn hình lên 125%, 150%, 200% hay ko? Nếu có thì bạn chuyển cho nó về mặc định 100% là bình thường!

Chúc bạn thành công!

sakurahimarawa

Bạn có tăng chế độ hiển thị màn hình lên 125%, 150%, 200% hay ko? Nếu có thì bạn chuyển cho nó về mặc định 100% là bình thường!

Chúc bạn thành công! Thank bạn nhé. Có 3 mức 100% 125% và 150%

Chuột phải vào desktop chọn Screen resolution --> Make text and other items larger or smaller --> chỉnh về 100% là ok

Mỗi tội bi h hiển thị bé tí căng mắt ra nhìn

Các chủ đề có liên quan khác