Mình thỉnh thoảng bị lỗi thiếu 1 phần giao diện như trong hình bôi đỏ. Không chỉ phần mềm PDF Split-Merge này mà 1 số chương trình khác như các bản Patch. Mình dùng win7 64bit màn hình full HD 1080p. Ai biết mình bị sao và sửa giúp mình với. Thank nhiều.

Còn đây là giao diện chuẩn mình cop trên trang chủ.

niemtinnoiay89

Nhiều khi lỗi này bất tiện đến nỗi mìnhdùng các bản patch còn không hiển thị nút patch với nút tắt

levanhai1978

lỗi này liên quan đến card màn hình cũng nên, kiếm cái nào phù hợp tý đi bạn Từ trước đến h mình bị nhiều rùi nhưng thấy không cần thiết nên không sửa, mình đã update driver vga của mình trên trang chủ bản mới nhất rồi cũng không dc. VGA của mình là geforce GT 540.

sky_walker

có thể phần mềm đó chưa thiết kế đúng giao diện tương thích với màn hình độ phân giải full hd của bạn. Nhưng mình nghiêng hơn về gt tại con card màn hình của bạn hơn. Có thể driver chưa đúng hay bị lỗi. bạn cài thử driver card rời trên trang chủ hãng máy bạn xem

Caddell

có thể phần mềm đó chưa thiết kế đúng giao diện tương thích với màn hình độ phân giải full hd của bạn. Nhưng mình nghiêng hơn về gt tại con card màn hình của bạn hơn. Có thể driver chưa đúng hay bị lỗi. bạn cài thử driver card rời trên trang chủ hãng máy bạn xem Mình thường xuyên update card màn hình khoảng 2 3 tháng 1 lần tự động tìm kiếm bằng NVIDIA mà, qua nhiều lần update nhưng cũng chẳng lần nào dc.

mr_gsb

Thử update driver rồi không dc, 1 số chương trình bị lỗi như cái này hay mấy bản patch thường xuyên bị. Còn các chương trình khác hay game đều chơi bình thường

bạn có cái đĩa driver đi kèm với card ko? mình nghĩ bạn nên cài driver đấy thôi đừng update làm gì.

bạn có sử dụng phần mềm nào thay đổi giao diện của windows không? thử restore lại mặc định xem nhé

bạn có cái đĩa driver đi kèm với card ko? mình nghĩ bạn nên cài driver đấy thôi đừng update làm gì. Không có b ah, chẳng lẽ recover cả lap@@".

mình nghĩ không phải do card vì chơi cả những game như crysis 3, vẽ cad 2013 hay photoshop CS6 dc mà

Guyon

Vius chăng Virut có NIS, với cả có cắm USB hay vào web linh tinh đâu

kvltdf

bạn có sử dụng phần mềm nào thay đổi giao diện của windows không? thử restore lại mặc định xem nhé Không mình chẳng nghịch mấy cái làm đẹp ý bao h

có cái mà xài là tốt lắm rồi

Để í làm gì bạn nhưng mà 1 số bản patch máy mình nó hiển thị thiếu luôn cả nút patch nút tắt cơ@@"

Các chủ đề có liên quan khác