Lang thang trên mạng thấy có cái bày hay quá. đúng lúc đang cần. Thành công luôn. Share cho anh em nao đang cần Cr-ack

Cr-ack windows 8 mới nhất - Windows 8 Activator v3.1.1

Với bản Windows 8 Activator v3.1.1 bản mới nhất bạn có thể Cr-ack windows 8 mọi phiên bản. các bạn tải về và giải nén file .rar, bạn chạy file Activador W8 V3.exe, bấm OK và bấm tiếp nút Yes.

Tiếp đó, bạn bấm nút Activación Offline (không cần máy tính kết nối Internet), bấm Yes, rồi bấm nút Activar. Cửa sổ Conmand Prompt sẽ xuất hiện sau đó. Bạn chờ đợi cho đến khi máy tính khởi động lại là xong.

Một số hình ảnh mình họa

Đã thử nghiệm và Cr-ack windows 8 trên mọi phiên bản. các bạn tải về và dùng nhé. Nhớ thank nhé.

các bạn có thể xem thêm tại đây :

30_03

Còn vấn đề chức năng sử dụng full, Update, ổn cả không.. hay vài 3 bữa là đen xì thì nản.. Nhiều Phần mềm cũng active thành công lúc đầu sau thì hiệu quả chán lắm..

lop129hht

cũng chưa thử. mình cung vừa Cr-ack thôi. chức năng thì full. mà nghe PR là dùng khá ổn

Ambros

chắc chắn là không rồi. . nhưng mà active bh khó lắm. haizz. cứ làm tam thoi luc nào active được thì làm lai

sao lại xài Cr-ack phone còn xài được mà Mấy bạn này thích ham hố Cr-ack chứ. Hôm có bạn đăng 1 cái share Cr-ack nhưng mình nhớ là bạn đó còn nhờ mình gọi hộ cơ

Các chủ đề có liên quan khác