k2008vb2

Bạn đang tìm kiếm cách để chuyển đổi các tập tin PDF sang WORD nhằm phục vụ cho nhu cầu công việc, học tập của mình nhưng lại e ngại về việc phải cài đặt các phần mềm chuyên dụng trên máy tính? Wondershare vừa tung ra dịch vụ trực tuyến hữu ích có thể giúp bạn trong vấn đề này, bạn có thể chuyển hàng loạt tập tin PDF sang WORD trong tích tắc chỉ với một yêu cầu duy nhất là máy tính của bạn phải được kết nối Internet trong quá trình làm việc.

Dịch vụ này cho phép bạn chuyển đổi lên đến 200 file PDF tại một thời điểm bất kì với tốc độ 100 trang/phút cho một tập tin. Để sử dụng, bạn truy cập địa chỉ: sau đó nhấn vào nút Chọn tệp tin để tải lên tập tin PDF cần chuyển đổi lên máy tính của mình (ở đây tui sử dụng Chrome đối với Firefox nút này sẽ là Browse…)

Lưu ý kích thước tối đa cho mỗi file tải lên là 10MB và bạn cũng có thể chuyển đổi nếu file PDF được lưu sẵn ở trên mạng bằng cách nhấn chọn tùy chọn Download it from rồi nhập địa chỉ chứa file vào khung trống kế bên

Trong bước kế tiếp bạn chọn định dạng cho đầu ra ở mục Convert My PDF to, bao gồm: .docx (Word 2007-2010), .doc (Word 2003), .rtf. Xong, bạn nhấn vào nút Convert PDF to Word Now ở bên dưới. Quá trình chuyển đổi sẽ được diễn ra, bạn có thể nhận file kết quả qua email bằng cách nhập vào khung Your e-mail địa chỉ email của mình rồi nhấn nút Submit.

Nếu không, khi hoàn tất dịch vụ sẽ cung cấp cho bạn link để tải file kết quả và bạn có thể tiếp tục chuyển đồi các file PDF còn lại của mình bằng cách nhấn vào liên kết Continue to convert

kimhisu12

ừa đúng rồi đó chỉ cho trót luôn đi bạn cái bạn cần đây nè:

doPDF 7.2 là phần mềm chuyển đổi PDF miẽn phí để sử dụng cho cả cá nhân và thương mại. Sử dụng doPDF bạn có thể tạo ra tệp PDF bằng cách lựa chọn lệnh "Print" từ bất kỳ một ứng dụng nào. Chỉ với một “Click” bạn có thể chuyển đổi những tài liệu của bạn như Microsoft Excel, Word, PowerPoint hay những email và những địa chỉ website yêu thích của bạn sang PDF.

Chuyển đổi PDF

doPDF 7.2 được cài đặt như là một máy in ảo PDF, vì vậy khi cài đặt thành công sẽ xuất hiện trong danh sách Printers and Faxes của bạn. Để chuyển đổi sang PDF, bạn chỉ việc in tài liệu thông qua doPDF, một chương trình chuyển đổi PDF miễn phí. Mở một tài liệu (với Microsoft Word, WordPad, Notepad hay bất kỳ phần mềm nào khác), lựa chọn Print và chọn doPDF. Khi hoàn tất, nó sẽ hỏi bạn nơi để lưu các tập tin PDF, các tập tin PDF sẽ tự động được mở bởi một chương trình xem PDF mặc định của bạn. Ảnh chụp dưới đây cho thấy các bước dễ dàng để tạo ra một tệp PDFtừ Microsoft Word (word to pdf).

Những lợi ích chính cho việc sử dụng phần mềm chuyển đổi PDF miễn phí này:

* Hoàn toàn miễn phí - Bộ chuyển đổi PDF miễn phí cho cả thương mại và cá nhân sử dụng.

* Hỗ trợ 32-bit và 64-bit - Có thể cài đặt được trên cả hệ điều hành Windows 32-bit và 64-bit.

* Không GhostScript - Không yêu cầu một chương trình thứ ba để tạo ra tệp PDF như GhostScript hay .NET Framework. Điều này làm cho việc cài đặt sẽ vô cùng nhỏ so với các chương trình chuyển đổi PDF miễn phí khác.

* Tùy biến độ phân giải - Bạn có thể lựa chọn độ phân giải từ 72 dpi đến 2400 dpi.

* Xác định sẵn/Tùy chỉnh kích thước trang - Chọn kích thước trang mặc định (Letter, Legal, A4, A5, A6, ...) hay nhập vào kích thước riêng của bạn.

* Tìm kiếm các tệp PDF - Bạn có thể tìm kiếm nội dung bên trong tệp PDF được tạo ra (và các công cụ tìm kiếm cũng sẽ chỉ tìm các từ ở trang PDF).

* Đa ngôn ngữ - Lựa chọn ngôn ngữ sử dụng từ hơn 20 ngôn ngữ được hỗ trợ (credits.)

* Bảo bệ hành tinh của bạn - Thay bằng việc bạn phải sử dụng giấy để in tài liệu, tại sao không tạo ra tệp PDF để tiết kiệm những cây xanh nhằm bảo vệ hành tinh?

* Dung lượng nhỏ - So với những chương trình chuyển đổi PDF miễn phí khác, doPDF sử dụng rất ít bộ nhớ hay tài nguyên CPU của bạn khi thực hiện việc chuyển đổi sang PDF.

link download:

Gia_Khoa

thanks bạn nhiều! Mình kiếm bữa giờ mà k thấy fần mềm thik hợp như do pdf này!

Bạn đang tìm kiếm cách để chuyển đổi các tập tin PDF sang WORD nhằm phục vụ cho nhu cầu công việc, học tập của mình nhưng lại e ngại về việc phải cài đặt các phần mềm chuyên dụng trên máy tính? Wondershare vừa tung ra dịch vụ trực tuyến hữu ích có thể giúp bạn trong vấn đề này, bạn có thể chuyển hàng loạt tập tin PDF sang WORD trong tích tắc chỉ với một yêu cầu duy nhất là máy tính của bạn phải được kết nối Internet trong quá trình làm việc.

Dịch vụ này cho phép bạn chuyển đổi lên đến 200 file PDF tại một thời điểm bất kì với tốc độ 100 trang/phút cho một tập tin. Để sử dụng, bạn truy cập địa chỉ: sau đó nhấn vào nút Chọn tệp tin để tải lên tập tin PDF cần chuyển đổi lên máy tính của mình (ở đây tui sử dụng Chrome đối với Firefox nút này sẽ là Browse…)

Lưu ý kích thước tối đa cho mỗi file tải lên là 10MB và bạn cũng có thể chuyển đổi nếu file PDF được lưu sẵn ở trên mạng bằng cách nhấn chọn tùy chọn Download it from rồi nhập địa chỉ chứa file vào khung trống kế bên

Trong bước kế tiếp bạn chọn định dạng cho đầu ra ở mục Convert My PDF to, bao gồm: .docx (Word 2007-2010), .doc (Word 2003), .rtf. Xong, bạn nhấn vào nút Convert PDF to Word Now ở bên dưới. Quá trình chuyển đổi sẽ được diễn ra, bạn có thể nhận file kết quả qua email bằng cách nhập vào khung Your e-mail địa chỉ email của mình rồi nhấn nút Submit.

Nếu không, khi hoàn tất dịch vụ sẽ cung cấp cho bạn link để tải file kết quả và bạn có thể tiếp tục chuyển đồi các file PDF còn lại của mình bằng cách nhấn vào liên kết Continue to convert Chuyen doi tu WOrd sang pdf, ma lai cho cai link di chuyen PDF sang Word chi khong biet, zay ma Thank am am.

treo đầu dê bán thịt chó hả chủ thớt??? Tiêu đề là "Chuyển đổi từ Word sang PDF" Nhưng đọc xong lại thấy chuyển từ DPF sang Word???

thanhsonbg_vnn

chủ thớt làm ẩu quá

mình cũng đang thắc mắc::nếu chuyển sang pdf thì dùng luôn word cho lành

jinxexykixx

Word qua pdf thì trong các bộ office mới đều chuyển được. Vấn đề này k khó.

Cái mà chủ top đề cập hay hơn nhiều. Nhưng k biết file word bị lỗi font hay k. Bạn nào test thử với 1 đề thi ấy, để ý x có bị lỗi các công thức hay k.

cái này dùng chi online cho khổ chứ nếu trường hợp mất mạng mà khi cần thì chắng biết làm sao.

từ office sang pdf thì dùng Cutewriter:

chỉ cần cài đặt vào máy tính khi cần thì print chọn cutewriter và chọn địa điểm lưu lại là xong

từ pdf sang word thì dùng imtoo-pdf-to-word-converter:

thế là xong

Các chủ đề có liên quan khác