- Sử dụng ít tài nguyên nhất của CPU nhưng lại cho hiệu quả làm viêc cao nhất đó là :

Tự động cài driver chính xác nhất, nhanh nhất.

- Sử dụng tốt trên phần cứng AMD, Nvidia, trong Windows x86 và x64.

- Bổ xung thêm Driver mới nhất cho các dòng Laptop và PC

- Hỗ trợ mọi hệ điều hành: Winxp, Win7, Win8 riêng biệt

Link Down:
Easy DriverPacks 5.3.0.1 WindowsXP (32Bit)

Easy DriverPacks 5.3.0.1 Win7 (32Bit)

Easy DriverPacks 5.3.0.1 Win7 (64Bit)

Easy DriverPacks 5.3.0.1 Win8 (32Bit)

Easy DriverPacks 5.3.0.1 Win8 (64Bit)

Đây là hàng của Tàu, nên 1 số bạn dùng Kis nó sẽ báo có trojan: Trojan.Win32.Genome.akwiq

Không chỉ có file của tớ bị, bạn có thể xem thêm ở đây:

Bạn nào tin tưởng thì dùng nhé,. Tớ dùng Window defender windows 8 quét không hiện ra j hết

các bạn dow về xong giải nén. Có thời gian tớ sẽ bổ sung link. Chúc các bạn vui vẻ.

p/s: Đa số người Việt Nam mình dùng hàng Cr-ack, mà đã Cr-ack thì không thể không có virus, Mong không các bạn đừng mang e ra chém, Thanks.

Seamus

Kis báo có trojan: Trojan.Win32.Genome.akwiq Nếu thấy link có virut, bạn có thể báo Mod để xử lý. Thớt fix lại đi nhé,ko bị mod chém đấy.

vitcoiyeu

Kis báo có trojan: Trojan.Win32.Genome.akwiq Nếu thấy link có virut, bạn có thể báo Mod để xử lý. Thớt fix lại đi nhé,ko bị mod chém đấy. Bạn ơi, đây là hàng tàu, bạn tin tưởng thì dùng thôi, tớ quét bằng WD windows 8 không phát hiện ra j cả

rhett162

vừa download kis báo virut.nhưng cứ dùng thử cái đã tin tưởng nhau là chính.thaks người nhiệt tình

Jerry_mouse

Thanks bạn đã tin tưởng, tớ thì không ngại mấy con trojan này, nhưng nhiều bạn thì hổng dám xài, hii.

be.ti_hn

Mình dùng Avira Internet Security 2013 quét có thấy gì đâu, từ lúc biết sử dụng máy tính đến giờ toàn tải thằng này về cài Driver

Mình không xài thằng này mấy , từ ngày có DriverPack Solution thì không cần thằng này nữa Mình chưa sài thằng DriverPack Solution bao giờ, không biết ngon không bác? thấy cái dung lượng to quá thấy nản !

a3_htk

Mình chưa sài thằng DriverPack Solution bao giờ, không biết ngon không bác? thấy cái dung lượng to quá thấy nản ! Xài ngon lắm bạn ạ , thằng này của Nga . Dung lượng lớn vì nó tích hợp hết cả driver kể cả xp , w7 , w8 luôn chứ không chia ra như thằng easy . Chỉ có driver card rời là thiếu thôi . Nói chung là được 97%

lahai72

sau khi cài windows xong là xài thằng này

ai biểu cài Antivirus vào trước chi cho nó chém

Antivirus toàn là lũ ngốc cả

girl_dontcry

Mình xài KIS2013 thì báo có mối nguy hại đỏ + NIS2013 thì del luôn cái tệp WanDrv.exe của bản 32bit. Bản 64bit thì vẫn bình thường. Nếu nói do AV nhận nhầm thì sao bản 64bit nó không nhầm, mà hơn nữa, những bản trước kia đâu có tình trạng này, một vài bản trở lại đây mới có....Nếu là Cr-ack, key, patch thì KIS bào nguy hại vàng thôi, màu đỏ tức là gây hại cho máy....Mình không dám dùng, ae nào dùng thì tùy mỗi người, phần lớn win8 đã hỗ trợ kha khá driver, dùng Driver Scanner 13 với Driver Genius Pro 12 quét cài online an toàn nhất...

be.always

có gì đâu mà lo, nếu mấy con trojan đó có hại phá hỏng windows thì cài lại thôi, với lại khi nào ta cần cài driver? khi cài lại windows thì mới cần, lúc đó, windows còn trắng trơn thì lo nỗi gì... hì hì

Các chủ đề có liên quan khác