kun_nhox

Mình bị đây này, hỏi thằng bạn cách nhà khoảng nửa cây thì bảo vẫn ngon, vào web đều đều, lướt như điên, mà mình thì cứ đến tối là y rằng hơn rùa, nhưng đến tầm hơn 11h đêm thì lại ngon, hay tại quanh nhà mình có nhiều người vào mạng nhỉ. Đếm sơ sơ cũng đã phải hơn chục người, mạng thì chắc là toàn người dùng gói easy 275 trọn gói.

boo_xig

Mạng nhà mình gói 250k đây , không biết làm sao mà tốc độ down chậm quá , từ tầm 11h đêm đến 10h sáng thì bình thường , còn lại thì tốc độ down chỉ còn 180k , bình thường là 460k , ai biết cách khắc phục không chỉ dùm mình với , ức chế , gọi cho 119 thì nó bảo bình thường , chả hiểu làm sao nữa

sayonara_anata

HƠN 3 NGÀY NAY Ở KHƯ VƯC TP HO CHI MINH SÀI MANG VNPT MANG MANG RẤT CHẬM XEM PHIM ONLINE LOAD không NỔI NGAY CẢ YOTUBE CHAY LAG LÊN LAG XUỐNG CÓ MỘT ĐỀU LẠ LÀ CHAY THẰNG facebook TỐC ĐỘ LAI NHANH MỚI ÁC CHỨ ỨC CHẾ LÚC LÀ SAU 24H VÀO COI PHIM ĐEN 2 BỮA NÀY CHẬM CỰC KY LUÔN CÓ LÚC NÓ không THEM LOAD WED LUÔN .

Helaku

hôm trước gọi lên tổng đài bọn nó nói bị lỗi gì đấy đang khắc phục nhưng mình không tin, mạng down host nước ngoài chậm gần 1 tuần nay mà hỏi nó thì nó bảo mới lỗi hôm kia, bó tay luôn

Burtt

Vâng, đúng các bạn ạ, hôm trước em đã gọi lên nhà mạng người ta bảo bình thường nên em ức, và vào 1 số trang web được 1 số không được nên càng ức và khó hiểu. Nên mới lên đây hỏi anh em cho chắc ăn.

Vnz là số một đối với mình, không tin thầy thợ máy tính ngoài đời, cũng chả tin nhân viên các hãng....chỉ tin anh em VN_ZOOM (Đơn giản vì trên này có một số chú bác, anh em rất nhiệt tình chỉ bảo không giấu nghề, tri ân những người đó) Hi, Xưa giờ bất cứ chuyện gì khó khăn về máy móc lên Vnz đều giải quyết được hết, không gì là không được.

Hi, báo cáo các anh em bị VNPT cho ăn hành tin vui, hiện giờ là 12:40 Phần mềm ngày 23/03/2013 mạng đã trở lại bình thường không bị lag như cả ngày hôm qua, hy vọng là VNPT đừng bị sự cố nữa.

Vâng, đúng các bạn ạ, hôm trước em đã gọi lên nhà mạng người ta bảo bình thường nên em ức, và vào 1 số trang web được 1 số không được nên càng ức và khó hiểu. Nên mới lên đây hỏi anh em cho chắc ăn.

Vnz là số một đối với mình, không tin thầy thợ máy tính ngoài đời, cũng chả tin nhân viên các hãng....chỉ tin anh em VN_ZOOM (Đơn giản vì trên này có một số chú bác, anh em rất nhiệt tình chỉ bảo không giấu nghề, tri ân những người đó) Hi, Xưa giờ bất cứ chuyện gì khó khăn về máy móc lên Vnz đều giải quyết được hết, không gì là không được.

Hi, báo cáo các anh em bị VNPT cho ăn hành tin vui, hiện giờ là 12:40 Phần mềm ngày 23/03/2013 mạng đã trở lại bình thường không bị lag như cả ngày hôm qua, hy vọng là VNPT đừng bị sự cố nữa. mình dùng mega easy dùng từ hôm qua tới giờ có sao đâu? mình dùng open DNS có kèm cfosspeed. chơi cs có mấy anh cứ kêu mạng lag mà mình vẫn thấy bthg.

Demasone

Công nhận mấy hôm nay mạng VNPT rất chậm. Kéo 1 cái trang mãi mới được

Các chủ đề có liên quan khác