trước tiên ban quản trị cho em xin phép được lập topic riêng để share cho moi người cách phá băng thông của em nên mong các anh đừng del top của em

cách mình share chắc cũng có nhiều bạn biết nhưng do hướng dẫn không chi tiết nên có nhiều nguời không làm được

cái mấu chốt chính vẫn là dựa vào lỗi khi chuyển đổi 2G->3G

các bạn vào phần thiết lập để chọn sang chỉ ưu tiên EDGE/GPRS ấn lưu

sau đó vào phần network connection

ấn chuôt. phải vào cái viettel data card hspa

rồi chuyển sang chế độ chỉ ưu tiên UTMS/HSPA

sau đó ấn lưu và ấn kết nối

ảnh cho bạn nào chưa làm được

ngoài ra khi làm trên máy bàn có 1 cái lỗi nhỏ mình đã cố gắng tìm cách fix nhưng chỉ đỡ phần nào

đó là khi dùng được khoảng 50~200mb sẽ disconnect nhưng chỉ bị một lần rôi flamf lại là có thể kết nối thoải mái nhưng mà sau đó không nghe được tiếng của ứng dụng. mà chỉ có các ứng dụng chạy trước đó có thể nghe tiếng còn các cái mới khởi động lại thì chịu.

sau khi rétart thì máy trở vể bình thường

ai có gì thắc mắc thì có thể gửi mail cho mình
[email protected]

thêm luôn cách khi bị báo lỗi nè

không ấn gì sau đó vào dcom ấn ngắt kết nối rồi ấn don't send sau đó làm lại, ok và không dis nữa

sweetie_whiskey

Topic dành cho newbie , thôi thì mềnh vào up phát cho xôm . Còn lỗi bị disconnect vẫn bị nhé mặc dù đã test

Brook

Cách này bị fix lâu rồi mà bạn. Lúc nào bọn Viettel thương tình thì thả cho chứ chẳng được đâu.

Portier

bố cái thằng ngu này có được đâu bác có cách nào khác mà bảo chủ thớt ngu

Leroux

Hiện tại thì có 1 Tools TỰ Động khi disconect thì nó tự kết nối nếu mình đoán không nhầm của bạn đang dùng là MF190s

Trong Vn-Zoom.com có đây thử Search MF190s Dashboard Xem Tuy là không khắc phục được nhiều nhưng

lúc bị ngắt kết nối thì nó tự kết nối lại cho mình Hiện tại đang Dùng nó này

hay nhỉ. quay lại cách hồi xưa à cách này mình xài cách đây gần nửa năm rồi. fix cũng được 3 tháng. may mắn vùng sâu vùng xa chưa bị vettel fix thôi.

bố cái thằng ngu này có được đâu Bạn nguy hiểm vãi tè

Cách thủ công này có lâu rồi, hiện tại vẫn dùng được, thỉnh thoảng phải làm 2 đến 3 lần mới được

cái chính là làm ở cái chỗ chọn 2g phải chờ nó nhảy sang 2g rồi khi ấn connect phải chờ cái biểu tượng sáng đèn nhé. nhiều bạn bao r bị fix hay là 512kbs/s là do đó đó

mình vẫn max speed như bình thường

Hiện tại thì có 1 Tools TỰ Động khi disconect thì nó tự kết nối nếu mình đoán không nhầm của bạn đang dùng là MF190s

Trong Vn-Zoom.com có đây thử Search MF190s Dashboard Xem Tuy là không khắc phục được nhiều nhưng

lúc bị ngắt kết nối thì nó tự kết nối lại cho mình Hiện tại đang Dùng nó này

mình dùng cách thủ công này gần năm rồi và đúng là mf-190 nhưng mà minh fkhoong bị disconnect.

bình thường khi disconnect nó sẽ báo lỗ host sevice có 2 mục là don't send và send report ấn bất kì cái nào cũng bị mất kêt snoois . khắc phục bằng cách vào dcom ngắt kết nối sau đó ấn don't send nhé. rồi làm lại là ok

100% không dis và max speed

còn ảnh đây

fgg_fgg

cái chính là làm ở cái chỗ chọn 2g phải chờ nó nhảy sang 2g rồi khi ấn connect phải chờ cái biểu tượng sáng đèn nhé. nhiều bạn bao r bị fix hay là 512kbs/s là do đó đó

mình vẫn max speed như bình thường Cách từ đời nào rồi mà bạn . Còn bạn không bị dis vì khu vực chưa bị fix , mình Hà Nội max speed là ăn dis .

gloom_king

Mình vẫn dùng tool MF190s Dashboard và 40m dis như thường, chấp nhận thôi. mà dùng chẳng cái tool nào tự động cả, toàn phải kích = chuột vào hack thì nó mới hack. mà dạo này ban ngày hack không ổn định khá hơn chút thôi còn từ tối thì chạy tít mù

Các chủ đề có liên quan khác