Tình hình là em vừa đăng ký cái nick Facebook cho thằng bạn!

Đăng nhập nó bắt xác minh số điện thoại!

Em nhập số Viettel thì mãi không nhận được tin nhắn!

MOng các bạn giúp em!

Hay bác nào có số mobi hay vietnammobile thì cho em mượn em nhắn đến rồi bác đọc em cái code đi!

Thánk các pác nhiều!

triethocthegioi

Tình hình là em vừa đăng ký cái nick Facebook cho thằng bạn!

Đăng nhập nó bắt xác minh số điện thoại!

Em nhập số Viettel thì mãi không nhận được tin nhắn!

MOng các bạn giúp em!

Hay bác nào có số mobi hay vietnammobile thì cho em mượn em nhắn đến rồi bác đọc em cái code đi!

Thánk các pác nhiều! Mobi, inbox rùi đấy - bạn cứ xác nhận rồi nhá máy mình gửi code qua cho

p/s: thường thì facebook hỗ trợ nhanh nhất cho 2 mạng là beeline và vnmb - nếu sim mobi mãi không gửi mã xác nhận thì mình còn một cái vnmb và beeline cho bạn mượn đăng kí ( nhưng không chắc vì mình dùng 2 cái đó để đăng kí tài khoản lâu lắm rùi, chắc giờ facebook sau một thời gian cho lưu thông rồi đấy )

haudau_92

FB này số nào đã kick hoạt mã rồi thì sẽ bị coi như chính chủ của cái nik đó và không được dùng để đăng kí lần thứ 2 trở đi

à nhân tiện ai có fb vất đi hay clone cho e mượn càng nhiều càng tốt với

cần invite friend trong game infeno trên fb để kiếm ít đồ

ai cho e mượn thì inbox nhá tks nhiều nhiều

Arrio

FB này số nào đã kick hoạt mã rồi thì sẽ bị coi như chính chủ của cái nik đó và không được dùng để đăng kí lần thứ 2 trở đi

à nhân tiện ai có fb vất đi hay clone cho e mượn càng nhiều càng tốt với

cần invite friend trong game infeno trên fb để kiếm ít đồ

ai cho e mượn thì inbox nhá tks nhiều nhiều không, qua một thời gian được quy định thì facebook sẽ cho số điện thoại đó được tự do để đăng kí thêm một tài khoản khác, và cứ như vậy ( mình dùng 1 số reg được một acc, sau đó vài tháng mình reg 1 acc nữa ) phòng khi bạn muốn tạo tài khoản thứ hai khi tài khoản chính bị mất thì bạn vẫn dùng được sđt gốc

không, qua một thời gian được quy định thì facebook sẽ cho số điện thoại đó được tự do để đăng kí thêm một tài khoản khác, và cứ như vậy ( mình dùng 1 số reg được một acc, sau đó vài tháng mình reg 1 acc nữa ) phòng khi bạn muốn tạo tài khoản thứ hai khi tài khoản chính bị mất thì bạn vẫn dùng được sđt gốc cái số mình reg acc từ cuối 2011 mà đến h có thấy nó mở đâu ~~

cái số mình reg acc từ cuối 2011 mà đến h có thấy nó mở đâu ~~ lạ vậy, điều khoản của facebook là sau 6 tháng nó sẽ mở - mình cũng được vậy mà.

whisky_love412

m cũng gửi số vt để xác nhận acc ở facebook

nhưng vẫn chưa thấy hồi âm j cả,chưa thấy code

2ngày rùi,hic

Howe

Yên tâm là mấy hôm sau nó sẽ send về cho bạn Lúc trước đăng ký facebook dùng số mobi một lúc sau nó gửi code về liền mà m cũng gửi số vt để xác nhận acc ở facebook

nhưng vẫn chưa thấy hồi âm j cả,chưa thấy code

2ngày rùi,hic Chủ pic nhập số mobi của mình vào lúc 8h thì tới tận 2h sáng nó mới gửi code

Tốt nhất các bạn dùng 2 mạng là beeline và vietnammobile, vì hai mạng đó gửi nhanh nhất, hôm qua chủ pic vừa nhập số beeline của mình vào là trong 10s nó nhắn qua ngay code.

Caley

Mình dùng viettel, mãi đến nay gần 2 tuần không thấy FB hồi âm hồi báo gì cả, hic. không biết có sao ko???

Đọc được vài thông tin trong này hay quá, thế là 1 số đăng ký một tài khoản, sau 6 tháng sẽ dk được tiếp tài khoản khác á.

em cũng bị vậy nè mấy bạn

lúc đầu thì nó gửi đều đặn mỗi lần đăng nhập facebook

sau 1 time deactive

onl lại thì nó không gửi code nữa

die luôn cái acc

Các chủ đề có liên quan khác