Em cũng ở HP đây. đkm tưởng mỗi mình bị hóa ra cả nhà thằng bạn. từ hồi tăng giá bon VNPT làm ăn còn 4` hơn trước. tức đ' chịu được

sakurahimarawa

VNPT nó lên 180k 1 tháng kêu mạng 3M mà tối nào vào cũng thấy chậm vl ra lên speedtest.net đo được 0.75 dm nhà chúng nó 2 tuần nay rồi học cả ngày tối về giải trí tí mà mạng mẽo như l

myanh882006

hoá ra nhiều người giống mình, mình bị mấy hôm nay rồi, down host nước ngoài luôn < 100 kb/s, mình dùng gói easy ở Hn

c4sau_chu4

Ờ.. mình cũng thế đây...load mỗi cái video mà mất 5p (video có 2p bọ), chắc chuyển mạng quá!

ai gọi lên tổng đài VNPT hỏi bị sao chưa nhỉ .mạng chậm thế này vào khó chịu quá,tiền tăng mà tốc độ chậm thế này khác gì chơi nhau

Michael

Như tít đã giật VNPT Hải Phòng

Gói Megabasic 3M test 10 lần cả 10 lần không quá 1M ai gọi lên tổng đài VNPT hỏi bị sao chưa nhỉ .mạng chậm thế này vào khó chịu quá,tiền tăng mà tốc độ chậm thế này khác gì chơi nhau mình cũng ở hp( đoạn đông khê)

gói 3M, test speed test toàn 3.3M

hum nọ cũng bị chậm

mình gọi lên tổng đài yêu cầu nó nâng lại gói cước

thế là lên hẳn 3,3M -3,5M

ngon quá

bupbelacdan62

mình cũng ở hp( đoạn đông khê)

gói 3M, test speed test toàn 3.3M

hum nọ cũng bị chậm

mình gọi lên tổng đài yêu cầu nó nâng lại gói cước

thế là lên hẳn 3,3M -3,5M

ngon quá nâng có mất tiền không bạn,bình thường mạng khỏe mình test cũng tầm 3mb trên 3mb 1 tý but giờ thì chịu,ko lên nổi 1mb

saobang

nâng gói mà không mất thêm tiền cước thì ai chả nâng...hỏi câu hài hước

Xever

nâng gói mà không mất thêm tiền cước thì ai chả nâng...hỏi câu hài hước có 2 cách nhé,1 cách nâng chui,1 cách gọi điện trực tiếp nâng,cái này thì phí tháng đồng thời sẽ nâng

còn nâng chui thì chỉ bồi dưỡng cho ông KTV 1 ít uống nước.

quangthien_cntt

Nam Định chả sao hết,gói 165k vẫn 510kb/s mà chiến. Sao rẻ dữ vậy?

cứ tối là chán sáng thì rất nhanh Mình cứ sáng thì yếu, đêm thì nhanh

Hóa ra nhiều người giống mình, load Youtube đến bực...

có 2 cách nhé,1 cách nâng chui,1 cách gọi điện trực tiếp nâng,cái này thì phí tháng đồng thời sẽ nâng

còn nâng chui thì chỉ bồi dưỡng cho ông KTV 1 ít uống nước. lại có cả kiểu nâng chui nữa á...

nâng có mất tiền không bạn,bình thường mạng khỏe mình test cũng tầm 3mb trên 3mb 1 tý but giờ thì chịu,ko lên nổi 1mb mất tiền chứ bác, có khi phải lên đến ....... mấy nghìn tiền điện thoại chứ không ít

jyjy_myfriends

nâng gói mà không mất thêm tiền cước thì ai chả nâng...hỏi câu hài hước không phải là nâng gói cước nhé, mà là nâng lại gói cước

có nghĩa là:

mạng vnpt lúc đầu là 2.5M, sau đó tăng tiền từ 165k ->180K

lúc đó tốc độ tăng lên 3M

nếu chậm gọi tổng đài yêu cầu ngưòi ta nâng lại gói cước đó lên 3M thui

Các chủ đề có liên quan khác