Laurian

máy mình cũng nhiều font và cũng bị lỗi, file này hay ghê, hay bạn bảo bạn của bạn lưu nó ra pdf thử ùi xài uk, có lẽ phải thế thui

chứ quả này ác quá, không cách nào trị được

hanna119062000

vô đây tải cái mới cho chắc

bạn có leech được hộ mình luôn k

chứ không lại phải vào nhờ team giúp rùi

p/s: mà sao tìm được hay thế vạy

bạn có leech được hộ mình luôn k

chứ không lại phải vào nhờ team giúp rùi

p/s: mà sao tìm được hay thế vạy tải getfreedocument3.3 về tha hồ tải

tải getfreedocument3.3 về tha hồ tải ờ, để tải về xem sao

xin thông báo là vấn đề đã được giải quết bằng cách tải mới

và đã tìm ra bệnh của file word đó, tên khoa học là bệnh đó " word điên"

hiện chưa có thuốc

Ebenezeer

Cài uoffice vô bấm conver cái là được thôi mà thử chưa, chuyển dùm chủ thớt đi

máy bạn bị thiếu font vntime nhé, máy mình mở vẫn bình thường không có vấn đề gì hết bạn up cái font đó lên dùm nhé !

Cài uoffice vô bấm conver cái là được thôi mà M thử rồi, cũng k được đâu, chủ topic đã giải quyết bằng cách tải mới rồi, nếu bạn tải rồi thì thôi còn m đang up giúp bạn file mà bác VNZ tìm giúp rồi. Lát edit cho bạn.

Link tải :

cutie_fowl

vô đây tải cái mới cho chắc

đã tải về và up lại link cho chủ thớt.

ko tìm được cách khôi phục lỗi của file .doc này. lạ thật

Daniels

bạn thử tạo 1 bản word mới rồi gõ xem có bị lỗi như vậy ko, nếu không bị lỗi thì do bản word kia của bạn bị sai font, mình nghĩ chỉ có trường hợp đó thôi

Sherburne

đã tải về và up lại link cho chủ thớt.

ko tìm được cách khôi phục lỗi của file .doc này. lạ thật
đang kép về, may quá, đỡ phải đi leech

thì tớ bảo rùi mà ,đã tìm ra bệnh của file word đó, tên khoa học là bệnh đó " word điên"

hiện chưa có thuốc

bạn up cái font đó lên dùm nhé ! đây nhé , mình cố gắng chuyển file này về Unicode mà không được hay thật

Lavan

Cài uoffice vô bấm conver cái là được thôi mà mình có thử convert rùi nhưng vẫn lỗi

helen_bui_1987

bạn thử tạo 1 bản word mới rồi gõ xem có bị lỗi như vậy ko, nếu không bị lỗi thì do bản word kia của bạn bị sai font, mình nghĩ chỉ có trường hợp đó thôi bản word mới thì bt

mà kể cả gõ luôn lên bản word đó chữ cũng bt luôn

bản word mới thì bt

mà kể cả gõ luôn lên bản word đó chữ cũng bt luôn ngồi rảnh convert nó qua word cho bạn:

có 1 số chỗ chữ nhập nhằng bạn chỉnh lại nhé. thử so sánh font của bản này vái bản gốc xem sao.

dù sao cũng đã giải quyết ổn thỏa, vậy ok rồi

Tremaine

ngồi rảnh convert nó qua word cho bạn:

có 1 số chỗ chữ nhập nhằng bạn chỉnh lại nhé. thử so sánh font của bản này vái bản gốc xem sao.

dù sao cũng đã giải quyết ổn thỏa, vậy ok rồi ok, thánk vì bài word nhé, copy thế này thì ngon rùi

Christy

đây nhé , mình cố gắng chuyển file này về Unicode mà không được hay thật mấy font này ai chẳng có (.VNtime)

cái font cần là VNtime kìa

Các chủ đề có liên quan khác