Chào các bạn, hiện nay facebook phổ biến đển không tưởng và đây dần là 1 nơi tiềm năng để khai thác tài nguyên về cộng đồng và quảng cáo. Bạn có muốn có 100.000 Fans cho trang Fanpage của bạn trong vòng 1 tuần không? Chỉ với 5 phút bạn đã có thể tạo được 1 ứng dụng Facebook để có thể có hàng trăm nghìn Fans cho trang Fanpage của bạn.

Mới đầu hơi khó nên các bạn cần kiên nhẫn ... có thể xem Demo sản phẩm mình làm tại nhé.

Sau đây mình giới thiệu cho các bạn

Ba bước để tạo ứng dụng Facebook.

Bước 1:

Bước 2:

Bước 3:

Mới đầu hơi khó nên các bạn cần kiên nhẫn ... có thể xem Demo sản phẩm mình làm tại nhé.

Zechariah

Thank bạn ... tui đã làm gần xong rồi ... khi nào có kết quả sẽ up lên cho các bạn cùng bình phẩm hehe hướng dẫn bằng clip dể quá.

chã hd mem new sao biết bạn gặp khó khăn thế nào thì cứ nói đi giúp dc thì bọn tớ giúp ngay.... cái này là cách để tạo ứng dụng vui câu like cho fanpage ấy mà.

bebongy

Bạn ơi cho mình hỏi là lúc đưa lên thì trung bình mỗi app này nó sống đước trong bao nhiêu ngày vậy ? host thì mình phải mua ah ?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên Cứu, Chế Tạo Carbon Cellulose Aerogel Từ Hỗn Hợp Sợi Lá Dứa Và Sợi Cotton Ứng Dụng Trong Hấp Phụ Khoa học Tự nhiên 0
D Nghiên cứu, ứng dụng mô hình matlab - simulink để tính toán đánh giá lưới điện phục vụ công tác đào tạo Khoa học kỹ thuật 0
D Nghiên cứu và ứng dụng vật liệu siêu cao tần vào thiết kế chế tạo các cấu kiện siêu cao tần như isolator, circulator và tải phối hợp dải sóng Khoa học kỹ thuật 0
D Nghiên cứu, thiết kế, chế tạo bộ sạc nhanh cho pin Lithium - Ion ứng dụng vi điều khiển Khoa học kỹ thuật 0
D Chế tạo và nghiên cứu tính chất quang của hạt nano silica chứa tâm màu và thử nghiệm ứng dụng trong đánh dấu Y sinh Y dược 0
D Nghiên Cứu Chế Tạo Vật Liệu Perovskite Hữu Cơ Vô Cơ Halogen Ứng Dụng Cho Pin Năng Lượng Mặt Trời Khoa học Tự nhiên 0
D Chế tạo vật liệu nano ZnO bằng phương pháp điện hóa và định hướng ứng dụng Khoa học kỹ thuật 0
D Nghiên Cứu Chế Tạo Màng Bao Gói Khí Quyển Biến Đổi (MAP) Ứng Dụng Để Bảo Quản Vải Thiều Lục Ngạn Nông Lâm Thủy sản 0
D Nghiên cứu chế tạo màng bao gói khí quyển biến đổi (MAP) ứng dụng để bảo quản quả Nông Lâm Thủy sản 0
D Nghiên cứu công nghệ chế tạo nano TiO2 và ứng dụng tạo màng phủ trên vật liệu gốm sứ Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác