mtram_95

dạo này không hiểu sao phòng ở của mình sóng dcom rất yếu trước kia cách đây 2 3 tháng phòng mình dùng sóng full, mạng nhanh, nhưng thời gian gần đây nó trở lên tệ hại (lý do vì sao mình phá băng thông mà không chuyển được từ 2g sang 3g), mình di chuyển qua phòng khác ở tầng 3 hay sang phòng bên cạnh cách phòng mình 2 phòng thì lại ngon lành, phá băng thông cái được luôn, toàn bê máy tính hack xong chạy về phòng cày game hết lại chạy lại, mình không hiểu nguyên nhân vì lý do gì. đã tham khảo trên mạng về cách cải thiện sóng, tăng tốc độ dcom, nhưng có vể mơ hồ quá, qua đây cho hỏi các pro là phòng mình do nguyên nhân gì mà mạng tự nhiên lại trở lên như thế ạ, có cách nào cải thiện để có thể trở về thời hoàng kim như trước kia không, chứ cứ chạy đi chạy lại thấy bất tiện quá

Neal

không hiểu cái gì nó hút sóng ở phòng mình thôi, chứ rời phòng mình thì lại ngon, qua phòng khác thì hack đượcđow vẫn 3 400k/s mà

mimoon126

nếu nhà mạng thì mọi địa điểm đều giống nhau, vd như phòng mình và tầng trên hay tầng dưới đều có sự khác biệt, riêng phòng mình chậm mọi người nhanh, hay do phòng mình có gì đó làm mất sóng

càng lên cao thì nó nhận sóng mạnh hơn, không gian thoáng đãng thì sóng cũng mạnh, xem song điện thoại là biết

Healleah

em hack băng thông kéo torrent mà tầm 700-800Kbps k hà... mà dạo này đỡ rồi. toàn là 50Kbps ...có lẽ mạng bị gì rồi. bạn em xài gói bình thường vẫn bị, tải cái mail mà đợi dài cổ Em xài viettel nhé

làm sao để hack băng thông vậy mọi người Lên mạng search phá băng thông dcom nhé bạn. có nhìu lắm

anhem11v2

nói chung cái này tùy vùng thôi ,mình ở miên trung mà mạng có 1-3 vạch ,ko ăn thua

phungheon

Vạch sóng nhiều lúc ảo lắm, ngay cả đèn Dcom nhấp nháy ấy cũng không đáng tin cậy nữa

mình ở trung tâm HN mà sóng 3g viettel cũng chỉ có 2 vạch, mạng chập chà chập chờn cứ vài phút lại bị disconnect thấy mấy nhà bên cạnh cũng thế tình hình này chắc phải chuyển sang dùng vina hay mobi xem có khá khẩm lên tý nào k

nh0xdangyeu

tks mọi người nha, trong phòng mình chắc do nguyên nhân gì đó làm nhiễu sóng mà không hiểu nó do nguyên nhân gì, có khi mua cái usb kéo dai ném dcom lên tầng trên thôi

ct_design

ko ăn thua gì đâu bạn, mình full sóng, hack băng thông, nhưng dow bằng IDM cũng chỉ được 50k/s thôi, chán lắm ở nhà minh hack tải idm toàn được hơn 200k/s

Các chủ đề có liên quan khác