Kenny

nhìn ghê quá ) đầu số 035 haizz :v cái dụ này là sao nhở hô hô mấy hôm nghe mấy bác kia nói là đầu nó là 040 gọi lại mấy 15k thôi số này nghi quá ae ơi hô hô cái dụ này post lên cho anh em để phòng nguy hiểm ai bị số này nhá mày chưa nhở ))))))))

chuyenxelybiet

chua bao h` thấy dau062 số 035 @@ zij mới độc @@ mấy hôm nghe là 040 mà sao nó gọi mình là 035 thiệt là sợ thật huc2 đang xài xim viettel

thinhle1712

cái này là đầu số điện thoại bàn của Hà Nam, có thể là người quen hay gọi nhầm số đó. Hàng Việt Nam mà, không phải số vệ tinh đâu. ^^

Culvanawd

tự nhiên gọi nó làm chi nó gọi tui chứ tui gọi nó chi
cái này là đầu số điện thoại bàn của Hà Nam, có thể là người quen hay gọi nhầm số đó. Hàng Việt Nam mà, không phải số vệ tinh đâu. ^^ hà nam ak mà sao đt bàn nó gọi mình củng sang nhỉ mình dt mà hehe tưởng số ở đâu chứ

lovelyemmy_2308

ak mà đt bàn mà sao dài thế @@ ở khánh hòa mình là "0583" rồi 6 số cuối cái này dài nhỉ 4 số đầu rồi còn 7 số sau haizz

xXx_xXx

Cũng có thể đt bàn thật vì hôm nọ thằng bạn mình Phú thọ gọi đầu số 0211 làm mình cứ nghi nghi là lừa đảo

chantran0507

Cũng có thể đt bàn thật vì hôm nọ thằng bạn mình Phú thọ gọi đầu số 0211 làm mình cứ nghi nghi là lừa đảo củng chả biết mà sao nó dài thế @@ bình thường là 4 số như ở tui là 0583 + 6 số cái này nghi quá

kuron56

củng chả biết mà sao nó dài thế @@ bình thường là 4 số như ở tui là 0583 + 6 số cái này nghi quá có thể tỉnh ấy đầu số hết nên thêm 1 số mà đã nghi ngại rồi mình không gọi lại là được , quan trọng thì sẽ gọi lại tiếp thôi

Kiley

_Bài này nhẫm qua bạn Quý ơi

_Nó gọi thì mình bắt mấy alo. Nếu mình muốn gọi lại thì chấp nhận mất tiền. Quy luật rõ ràng có gì đâu mà phải cảnh bảo nhỉ

_Mà viết bài sao không . không , gì hết vậy.
nhìn ghê quá ) đầu số 035 haizz :v cái dụ này là sao nhở hô hô mấy hôm nghe mấy bác kia nói là đầu nó là 040 gọi lại mấy 15k thôi số này nghi quá ae ơi hô hô cái dụ này post lên cho anh em để phòng nguy hiểm ai bị số này nhá mày chưa nhở ))))))))

ak mà đt bàn mà sao dài thế @@ ở khánh hòa mình là "0583" rồi 6 số cuối cái này dài nhỉ 4 số đầu rồi còn 7 số sau haizz có thể là G phone của viettel

luungoclong_2

_Bài này nhẫm qua bạn Quý ơi

_Nó gọi thì mình bắt mấy alo. Nếu mình muốn gọi lại thì chấp nhận mất tiền. Quy luật rõ ràng có gì đâu mà phải cảnh bảo nhỉ

_Mà viết bài sao không . không , gì hết vậy. ý mình là mấy người gọi lại ấy @@ nói cho người ta đừng có gọi @@
Cũng có đầu số 035 gọi mềnh, cơ mà lúc đó không cầm máy-> gọi nhỡ mình củng bị thế nhá máy chưa được 1s

tranmainhatk5

Vẫn chưa xác định đầu số hả chủ thớt? Thế chú bị gọi đến khủng bố, lừa tình hay gì?

tpnguyen210388

Vẫn chưa xác định đầu số hả chủ thớt? Thế chú bị gọi đến khủng bố, lừa tình hay gì? nhá máy 1s xém gọi lại her her sợ thiệt

Các chủ đề có liên quan khác