Mình xin được chia sẻ những mẫu design powerpoint và Visio mà mình sưu tầm được trên mạng, bạn nào cần dùng để hỗ trợ cho bài thuyết trình thì down về xài nhé!

Mình xin được up dần dần lên, vì mạng nhà mình hơi đuối...
Đầu tiên: Mình xin up số mẫu trong powerpoint và visio:

Demo:

MEGA:

Và giờ, sau đây là 1 số mẫu Powerpoint khác:

*18 mẫu:

>>>Mega:

>>> Mediafire:

*25 mẫu:

>>>Mega:

>>> Mediafire:

*25 mẫu nữa:

>>>Mega:

>>>Mediafire:

*50 mẫu:

>>>Mega:

>>>Mediafire:

*121 mẫu nhỏ:

>>>Mega:

>>>Mediafire:

{Cái file đầu, mình chưa thể up lên mediafire được, bạn thông cảm nha}

Xin cám ơn, đến đây là hết! Trong thời gian tới, sưu tầm được! Mình sẽ bổ sung sau... (Mong mod đừng close pic nhé )

Hy vọng sẽ giúp được cho bạn phần nào!

Nếu có ích thì nhớ thank nhé, thân!

maianhngoc1987

Chưa có ai mở hàng à? Cũng qua cái thời phải làm báo cáo nhưng có thể tải về cho các em. Chúc chủ top đắt khách.

P/s: M góp ý chút, bạn có thể up lên 1 số host khác như box.com hay dropbox.com hay MF cũng được. Host này m thấy MF k tự bắt link, m test up chậm và tải cũng lâu hơn mấy host kia. Nếu xài box.com nhờ up lên 50Gb này.

kuron56

Chưa có ai mở hàng à? Cũng qua cái thời phải làm báo cáo nhưng có thể tải về cho các em. Chúc chủ top đắt khách.

P/s: M góp ý chút, bạn có thể up lên 1 số host khác như box.com hay dropbox.com hay MF cũng được. Host này m thấy MF k tự bắt link, m test up chậm và tải cũng lâu hơn mấy host kia. Nếu xài box.com nhờ up lên 50Gb này. Hóa ra không có khách là do các bạn kén chọn MEGA à? Để mình up lên mediafire nhé! Mời bác ghé lại sau vậy

Bedford

Hóa ra không có khách là do các bạn kén chọn MEGA à? Để mình up lên mediafire nhé! Mời bác ghé lại sau vậy Không hẳn là kén chọn mega đâu, mới up xong thì mọi người chưa biết, thêm nữa cái này hay dùng trong những tháng chuẩn bị báo cáo tốt nghiệp hay báo cáo thực tập...Bạn rảnh up thêm link dự phòng cho mọi người, rồi sẽ đông khách thôi.

ttc4vn

Không hẳn là kén chọn mega đâu, mới up xong thì mọi người chưa biết, thêm nữa cái này hay dùng trong những tháng chuẩn bị báo cáo tốt nghiệp hay báo cáo thực tập...Bạn rảnh up thêm link dự phòng cho mọi người, rồi sẽ đông khách thôi. Đã up lên mediafire rồi, tiện đang ngồi nét nên up luôn (cũng nhanh)

Các chủ đề có liên quan khác