Kris

Mình có cài Total Video Convert nhưng không làm được, tại nó cứ " has stopping...", làm bằng Avidemux thì nó bị chạy tiếng. Mong ai có chương trình nào cắt tốt, cắt dùm mình từ 1:25, Cảm ơn. Có thể giúp mình trong tối nay được ko, tại mình cần gấp mà làm miết không được. Video ngắn (6.26mb) chỉ cắt từ 1:25 đến hết thôi.

sakurahimarawa

ko cài được cái nào hết bạn ơi, không phải mình lười nhưng thật sự không biết làm sao kiếm được bản cài được. Ai có sẵn ct chỉ cần 5 phút thôi, giúp mình nha.

Không biết bạn đang để video này ở ổ nào. Nhiều đoạn video bạn để ở Desktop không được nhưng cho vào thư mục khác thì được. Mình cũng từng bị nhiều như thế này rồi.

ko cài được cái nào hết bạn ơi, không phải mình lười nhưng thật sự không biết làm sao kiếm được bản cài được. Ai có sẵn ct chỉ cần 5 phút thôi, giúp mình nha. vô trang này, gõ tên soft ra tìm, down về chạy luôn không cài gì cả

tieuly_hihihaha

Không biết bạn đang để video này ở ổ nào. Nhiều đoạn video bạn để ở Desktop không được nhưng cho vào thư mục khác thì được. Mình cũng từng bị nhiều như thế này rồi. hay là tên/đường dẫn quá dài hay tên user có dấu

suale455000

Không biết bạn đang để video này ở ổ nào. Nhiều đoạn video bạn để ở Desktop không được nhưng cho vào thư mục khác thì được. Mình cũng từng bị nhiều như thế này rồi. Bạn thử cái này đi:

đơn giản là bạn để file name của bạn là tiếng việt có dấu, chỉ cần đổi tên file qua tiếng việt không dấu là OK, đây mình đã cắt theo yêu cầy của bạn rồi nhé

ghet_chua_kia

Total Video convert thì thường dùng để chuyển định dạng (Convert) nhạc, video nhiều hơn bạn à. Nếu cắt Video bạn dùng Ultra Video Splitter hay Boilsoft Video Splitter

be_buu

Phần mềm ở #8 đó bạn dùng đi rồi biết. cắt nhạc không sai một dây hỗ trợ nhiều định dạng có thể tạo thêm hiệu ứng hay text cho video.

Tiện đây giới thiệu cho các bạn phần mềm cắt video mà mình mới biết tên là SolveigMM Video Splitter.

Ưu điểm là nó sử dụng công nghệ riêng, có thể cắt mọi loại video mà không thay đổi (convert) chất lượng, nói chung là y hệt như bạn cầm kéo cắt đúng đoạn đó ra vậy Nghe thì cũng không hơn gì những phần mềm khác, nhưng nếu bạn thường xuyên phải cắt video sẽ biết, sẽ có lúc gặp file không thể cắt được. Mình cũng đã dùng Boilsoft Video Splitter, Zealot All Video Splitter, Ultra Video Splitter đều bó tay, muốn cắt thì phải convert nên rất mất thời gian mà chất lượng sau khi convert thì kém file gốc nhiều. Sau đó lên google mò thế nào lại gặp được nó, giải quyết đúng nhu cầu của mình

Các chủ đề có liên quan khác