JULIET_0

Tình hình là khi mình vào facebook bằng chrome thì bị tình trạng mất khung đăng nhập như hình dưới. Vào bằng firefox thì vẫn bình thường. Ai biết cách fix chỉ mình với. Thanks !

[url=http://me.zing.vn/jpt/photodetail/vianphong/669169983][/url]

ch3p_xjnh

xóa dữ liệu duyệt web rồi vô lại sẽ bình thường,history chỉ là 1 phần của dữ liệu duyệt web thôi. Cụ thể là giao diện của phần đó trong chrome như sau bạn tự tìm hay hỏi google

hue_yb

Mình đã thử theo cách của bạn nhưng vẫn không được, đã ai gặp tình trạng này chưa Giúp với !!!

Demasone

Thử tìm trong cái đống đần độn của Chrome xem có cái nào là Enable Image hay Enable JavaScript ko?Có mấy cái đó hay đại loại thế thì Enable lên.

Bartlett

không được thì gỡ sạch nó ra rồi cài lại thôi,chú ý là phải gỡ sạch sẽ nhá ,có thể dùng phần mềm để hỗ trợ 1 phần. Lỗi thì vô vàn chẳng biết đường đâu mà sữa chữa àk

rubiken87

mình cũng vừa mới dính trường hợp này hôm qua tới giờ mà tìm mọi cách chả làm được nó hiện ra,vào face mình nó hiện ra đăng nhập nhưng kick vô lỗi luôn!màn trắng vài cái chữ!chán

bạn đã xử lý được chưa?

mjnh_me0

đã giải quyết,bạn chịu khó nhập lại thanh đánh đấu bằng cách đăng nhập nick và đồng bộ hóa lại nhé!

xóa hết data chrome bằng cách vào: C:\Users\(tên máy tính)\AppData\Local\Google\Chrome\

xoá hết foder chrome hay cả foder google ở ngài luôn cũng được!vậy là ok

usa_star

bạn cứ xóa thật sạch sẽ (mình dùng your uninstaller ) và cài lại chrome là ok, với chrome có thể đồng bộ lại nên rất tiện ^^

Các chủ đề có liên quan khác