mình cài phần mềm diệt virus avira để dùng thử,ai ngờ nó cho thêm mấy thanh linh tinh như trong ảnh mà không thể nào xóa đk,nó làm màn hình bé lại,lại nặng máy nữa,mình gỡ bỏ hết các thứ có chữ avira rồi mà nó vẫn còn

.lục tung thanh công cụ,quản lý tiện ích rùi,ko thể nòa xóa đk nó lun, các bạn giúp mình với

chickenbabby

mình gỡ avỉa rồi,các ứng dụng của nó cũng gỡ luôn,cài đặt trong google cũng làm rùi,đều không đk

Marvin

tool => extensions rồi gỡ cái addon ask đi là oke nhé còn trang chủ thì đặt lại google hay j đó tuỳ bạn

khocnhe20062007

mình làm hít rùi nhưng vẫn không đk bạn ạ,mà cái đăng nhập google chome rắc rối thế,nó lại còn yêu cầu mình nhập mật khẩu đồng bộ,mình có pít cái mật khẩu ý ở đâu cơ chứ

trangany_1988

cái mật khẩu đồng bộ là mật khẩu của gmail đó bạn nhập vào la xong còn gỡ bỏ avira thì bác vào settings=>extensions rồi gỡ bỏ nó ra là xong

Chuột phải vào biểu tượng cái dù bên góc phải trên chọn xóa bỏ khỏi google chrome(Unnistall).

Cài lại trang chủ bằng cách bấm vào 3 gạch ngang trên góc phải, chọn cài đặt :

- Chỗ khi khởi động, chọn là mở trang tab mới

- Chỗ tìm kiếm, chọn lại là Google.

Tắt đi mở lại chrome

Siarl

thế thì bạn xóa cái chrome đi cài lại là chả thằng nào làm gì được cài lại cũng thế thôi bạn ah.

thế này nhé. thứ nhất bạn vào cài đặt chrome xóa người dùng duy nhất hiện tại đi, thứ 2 bạn vào các tiện ích trên chrome xóa hết tiện ích, và vào Control Panel\All Control Panel Items\Programs and Features

gỡ avira đó ra là ok

Các chủ đề có liên quan khác