Mới đây hệ thống Chatbot Yahoo Messenger Tiện Ích Online vừa ra mắt chức năng tải tài liệu từ TaiLieu.VN miễn phí, thấy hay nên post lên cho các bạn tham khảo.

Có thể một vài bạn chưa biết đến hệ thống Chatbot Tiện Ích Online này nên mình cũng sẽ giới thiệu sơ qua là nó là những nick Yahoo Messenger trả lời tự động với rất nhiều chức năng hay(bạn tự khám phá nhá) lớn nhất tại Việt Nam với hàng trăm nghìn người sử dụng. Thông tin Chatbot bạn có thể xem trên:

Để sử dụng chức năng tải tài liệu miễn phí thì đầu tiên bạn cần add 1 trong các nick yahoo sau: chatbot.online, chatbot_online, tienich_online, tienich.yahu, tienich.robot

Sau đó gõ tailieu để xem cú pháp sử dụng chức năng này:

Demo khi gõ tailieu

Cú pháp sử dụng thật đơn giản đúng không, giả sử bạn muốn tải cái tài liệu http://tailieu.vn/xem-tai-lieu/dap-an-bai-tap-quang-hoc.490252.html

~~> Thì mã số của nó là 490252, vậy là bạn chỉ cần gõ cú pháp TaiLieu 490252 rồi nhấn Enter, sau đó Chatbot sẽ gửi cho bạn một cái mã xác nhận, bạn chỉ cần gõ 4 chữ hiển thị trong ảnh rồi nhấn Enter là Chatbot sẽ gửi cho bạn link download trực tiếp của tài liệu đó.

Demo khi sử dụng

Ngoài ra còn rất nhiều chức năng hay, bạn chỉ cần gõ Giúp là nó sẽ hiển thị ra tất cả cú pháp sử dụng:

Hết rồi , chúc các bạn vui

khanh_lenin

Bài viết của bạn rất hay,Thank bạn nhiều.Trước kia thì mình xài cái Get Free Document v3.3

hong_nhung

Cái này có cũng lâu lắm rồi, nó nhiều tiện ích hay ho phết đấy, mọi người xài thử đi ^^. Mình hồi trước dùng cái này, bây h thì lâu lắm chưa đụng đến yahoo

Các chủ đề có liên quan khác