huynhvanthong

Máy mình khi soạn văn bản mình bâm caps lock để chuyển đổi chũ thường và chữa hoa mà không được bấm thế nào cũng ra chữa in hoa . Ai sửa lỗi này chỉ mình với

cutie_fowl

Máy mình khi soạn văn bản mình bâm caps lock để chuyển đổi chũ thường và chữa hoa mà không được bấm thế nào cũng ra chữa in hoa . Ai sửa lỗi này chỉ mình với Đấy là do font chữ bạn đnag dùng thôi. chuyển qua font # xem

violet_salem

bạn đổi font khác xem sao. Nhưng có đôi khi máy nó bị "khìn" tắt đi khởi động lại xem thế nào.

kAjzU_bEe

Mình sủ dụng font unicode mình ấn caps lock thì không chuyển đuọc chứ bấm phím shift thì lại chuyển qua lại in thường in hoa được

Mình sủ dụng font unicode mình ấn caps lock thì không chuyển đuọc chứ bấm phím shift thì lại chuyển qua lại in thường in hoa được Bạn soạn văn bản trong Word đúng k? Chuyển qua các font # xem sao

mailanng613

nút Capslk của bạn bị liệt rồi, bạn thử bật bàn phím ảo ở trong máy thử xem có được k..

me_myself_i_q

hêy ai cũng nghiêng về giả thuyết font mà không ai nói về bàn phím thế

bàn phím cỏa bấm dc không ,bị như vậy với các phần mềm khác ah

PS: shift + ký tự mà không hoa là phần mềm

hoa mà bị lỗi ==> font anscii

hoa mà ký tự khác ==> font không hỗ trợ

ko ra hoa ==> windows lỗi

ko có gì lạ ==> nút bị lỗi

ok

Arlen

Trong word cũng bị mà sạon ở đâu cũng bị Thế à. Mh cứ nghĩ là do trong word. Bạn ktra xem phím có kẹt nút nào k. hay có thì lắp thử phím # vào xem thnao