Mình chơi game city XL bị lỗi như này có ai biết cách fix không chỉ dùm mình ?

Dar

Mình chơi game city XL bị lỗi như này có ai biết cách fix không chỉ dùm mình ?

Của bạn thiếu file stlport.5.0.dll

Bạn tải về ở đây:

Tải về rồi giải nén rồi copy để vào theo đường dẫn này: Ổ C -> Windows -> System32 -> OK

my_angel4988

bạn bị thiếu file stlport.5.0.dll đó bạn

bạn hay tìm link để tải về là vô dc nhé

greenleaves16

Của bạn thiếu file stlport.5.0.dll

Bạn tải về ở đây:

Tải về rồi giải nén rồi copy để vào theo đường dẫn này: Ổ C -> Windows -> System32 -> OK Vẫn bị lỗi như vậy bạn ơi . Mà mình dùng windows 7 64bit bạn ạ.

Bạn gỡ game cài lại từ đầu đi xem sao. Mình đã cài lại cả chục lần rồi mà vẫn không được

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Các bạn ơi giúp mình cái bt xstk này với. Với mn chắc là nó dễ đó còn vs mình nghĩ nỗ não mãi vẫn ch Sinh viên chia sẻ 0
D tại sao mình dùng phần mềm Shadow Defender máy hay treo. ai đó giúp mình với. Thủ thuật tin học 2
M Cac bạn ơi! làm sao có thể biết SĐT của bạn chát khi ngời đó chat trên mobile ! Giúp mình với ! Cảm Hỏi đáp Tin học 1
A Mình cần 1 bản mẫu báo thực tập tại cảng hay 1 công ty vận tải nào đó, bạn nào có thì giúp mình với, Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
C Giúp mình cách xoá nick mình trong nick người khác [ trước đó họ đã add nick mình ] InterNet 12
K Liệu người chồng có giúp gì được trong trường hợp đó không? Sức khỏe sinh sản 0
T Em đã giúp bà cụ qua đường trong lúc đông người và xe cộ qua lại. Em hãy kể lại sự việc đó Văn học 0
Y Tôi sắp nhận công việc Kế toán tổng hợp, tôi chưa biết j, ai đó chỉ cụ thể giúp tôi với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
M Tìm thấy chất nhờn giúp ngừa nhiễm HIV/AIDS, đó là chất gì vậy nhỉ? Sức khỏe 1
L Em bị đau nửa đầu lại co giật nữa có thể tư vấn giúp em đó là bệnh gì??? Sức khỏe 2

Các chủ đề có liên quan khác