Cho mình hỏi, máy tính mình bị sao ấy.Cắm USB vào, tải dữ liệu vào USB thì đến lúc rút USB ra, dữ liệu đã copy trong USB không có. Ngay cả dữ liệu trong USb có sẵn, cắm vô máy mình đều không thấy được.

Máy tính chỉ hiển thị có 1 file trong USb à, là file *tên USB* shortcut
( Không hiểu tại sao lại bị vậy. Ai chỉ mình cách khắc phục với. Thank nhiều nhiều

Anthony

bạn dùng phần mềm AV nào, có thể do AV phát hiện có virut nên xóa file của bạn luôn cũng nên

Gilroy

xài total commander dưới chữ kí mình thay cho windows explorer nhé bạn

tapthe_11A4

Có thể máy bạn bị Virus hay là cái USB dỏm đấy

Tải 1 chương trình duyệt virus về quét máy thử

suachuadam_0306

bạn vào contral panel/ folder optinion/ chọn thẻ vieww/ trong cây: hiden file and folder thì chọn show hìden file,folder and.... và bỏ chọn ô hỉde proteced operating system file(recomed). ok

mike_son_4u

virus là do mÁY bị nhiễm virus hay usb bị vậy mấy bạn? ặc phán câu này có thánh trả lời dc ,vius này có đầy đấy thôi ,cho hiển thị lại thôi ,cách lây là file autorun.inf sẽ cài vào máy và làm ẩn file thôi ,ko có gì lạ cả nha bác

rainy_k7

ặc phán câu này có thánh trả lời dc ,vius này có đầy đấy thôi ,cho hiển thị lại thôi ,cách lây là file autorun.inf sẽ cài vào máy và làm ẩn file thôi ,ko có gì lạ cả nha bác z là chỉ cần tải phần mềm diệt viủt về diệt là được thôi đúng k?

killgirl_9x29

z là chỉ cần tải phần mềm diệt viủt về diệt là được thôi đúng k? da phần là vậy ,nhưng 1 số ít thì cần tự diệt (mình là 100% diệt thủ công)

con này thì không cần AV dâu khỏi lo

Traveon

dùng FixAttrib của BKAV đy pạn !~

Links đey :!~
Code: http://www.mediafire.com/?x6zqs5jijc51qxg

Các chủ đề có liên quan khác