edwin_nguyen

Chả là thằng em nó chơi máy tính laptop windows 7 của em , nó chơi xỏ em là cài pass vào mỗi khi đăng nhập máy tính . Và giờ em hết vào dc máy laptop rồi

Dc hơn 7 ngày gọi điện cho nó mà nó không thèm bắt máy nghe dt

Giờ xin mấy bác chỉ em cách phá pass windows 7 , không chắc em đưa máy ra ngoài thơ sửa quá T_T

Xin thank mấy bác ai chỉ dùm em

heochauau

Em không có đĩa Hiren nên nhờ mọi ng` chỉ cách phá pass windows 7 = USB 4G dùm em

hb_5658

Bài bạn cần ở link trên.

ps: đập cho cái thằng đặt pass 1 trận

titi_monkey72

Bạn xem cách này được không nhé;
lâu lâu không viết bài gì. Hum nay share cho ae cách vào máy tình khi quên pass cài đặt trong windows. Khi đăng nhập vào màn hình welcome, máy hỏi pass word.

Bạn nhập tổ hợp phím ctrl + alt + del. Nó hiện lên 1 cái bảng đăng nhập user. bạn nhập user: administrator

pass không đánh cái gì cả. Enter -> vào máy bình thường.

Star -> settings -> Control Panel -> User Accounts. Rồi remove password của user bạn đi. Reset lại máy, máy lại vào bình thường không hỏi pass nữa

p/s: cái này chắc nhiều người đã biết. Mình post lên cho mọi người nhớ!

Thử Search KonBoot thử , em thấy nó dùng cho windows xp ngon còn windows 7 chưa thử Kon bôt chỉ vượt qua pass thôi

Bác này muốn đổi passs mà

Ammiel

Bạn xem cách này được không nhé; Cái đó dành windows XP mà bác ?

Tiến hành boot từ cd room với đĩa hiren’s boot chọn Password & Registry Tool.

Sau đó chọn Active Password Changer.

Tiếp theo bạn hã nhấn số 1 để chọn mục “Choose Logical Drive.

Sau đó nhấn phím số 0 và Enter để chọn ổ đĩa cài windows nơi chứa password.

Đến đây bạn hãy nhấn phím số 0 để chọn File đã chứa password.

Sau đó bạn hãy nhấn 0 để chọn user nào bạn đã quên mật khẩu.

Tiếp theo bạn hãy nhấn phím y để xóa password.

Sau đó bạn hãy nhấn một phím bất kỳ để xóa password và lưu lại thay đổi.

Tiếp theo bạn hãy nhấn Esc 3 lần đề thoát ra và chọn 3 để kết thúc quá trình xóa password.

ntcmar

Thử Search KonBoot thử , em thấy nó dùng cho windows xp ngon còn windows 7 chưa thử hãy dùng KonBoot vì môi trường sống, đã test trên Windows 7 rùi chú, chạy ngon lành cành đào

utcung_thanhhoa

Bạn để luôn hirenboot trong usb, phân 2 vùng ra, nó chỉ khoảng 200Mb thôi. Những lúc như thế này k có nó cũng mệt đấy

khiem_duyenb4

hãy dùng KonBoot vì môi trường sống, đã test trên Windows 7 rùi chú, chạy ngon lành cành đào Ý kiến em như bác này dùng Konboot nhé

hãy dùng KonBoot vì môi trường sống, đã test trên Windows 7 rùi chú, chạy ngon lành cành đào Ccmnr bác thớt cứ dùng HBCD rồi vào Konboot chạy sau đó nó sẽ boot thẳng vào win. Bạn có thể xem hướng dẫn tạo USB boot bên dưới chữ ký mình

Các chủ đề có liên quan khác