nh0c_kute_112

Tình hình là tối nay trận MU-Chelsea rồi mà cả tuần nay cả phòng e không thể nào xem tv bằng vlc được nữa,e đã tắt hết tường lữa với AV rồi mà vẫn không được.Ko biết có phải do FPT chặn không nữa,bác nào biết vào chỉ giáo dùm e với

messy_smart

cậu cấu hình modem chưa mà không xem được? nếu đã cấu hình rồi mà không xem được thì bạn tải vlc bản mới nhất hay cập nhật lại list xem là oke nhé

phuc_n_h

Dùng sop mà xem bạn ah, hay k kiếm trang nào load nhẹ nhẹ mà xem flash. Mình xem = vlc rùi, toàn mấy kênh cùi cùi chả ai xem thì xem mượt, xem bóng đá or thời sự vtv3 thì lag k để đâu cho hết

chiếu kênh nào thế HTVC thể thao sao ấy

Dùng sop mà xem bạn ah, hay k kiếm trang nào load nhẹ nhẹ mà xem flash. Mình xem = vlc rùi, toàn mấy kênh cùi cùi chả ai xem thì xem mượt, xem bóng đá or thời sự vtv3 thì lag k để đâu cho hết Xem bằng sop giật lắm,với cả giờ nó cũng chặn hết sop rồi,trước mình xem bằng vlc vẫn ngon lành cành cào tự nhiên dạo này lại không xem được

cậu cấu hình modem chưa mà không xem được? nếu đã cấu hình rồi mà không xem được thì bạn tải vlc bản mới nhất hay cập nhật lại list xem là oke nhé cấu hình kiểu gì hả c?Cái này cả phòng mình đều không xem được

VLC của mình cũng bị bệnh, không hiểu sao 3 máy cùng phòng mà mỗi máy mình không xem được VLC, ai đó có cao kiến giúp mình với

wendyho777

Tháng trước mình xem được bằng VLC , giờ thì không, Pro nào có cách gì chỉ giúp !

Các chủ đề có liên quan khác