Tình hình là mình có 2 file mình đang cần gấp nhưng hễ chuyển từ PDF sang world là bị lỗi font chữ. Anh em vào xem chuyển giúp mình dc ko. Mình Thank mọi người nhiều

nếu là font unicode thì ok, font khác thì chịu nhé Uhk. Bạn xem có gì giúp mình với

Mình thử mọi cách rồi mà không dc

văn bản của bạn mình chuyển vẫn lỗi font do nó soạn thảo không phải font unicode

nhưng đọc thì cũng ra

thích thì down

no1_kem

oh, cái này rất dễ nhé, bạn dowload office 2013 về. xong chọn mở file pdf bằng word 2013 đợi tí nó chuyển sang word cho mình luôn.

p/s: bạn nên tìm bản office 2013 preview ak. cho nó khỏi đòi bản quyền, không thì kiếm office 2013 Cr-ack cũng dc

Jerry

oh, cái này rất dễ nhé, bạn dowload office 2013 về. xong chọn mở file pdf bằng word 2013 đợi tí nó chuyển sang word cho mình luôn.

p/s: bạn nên tìm bản office 2013 preview ak. cho nó khỏi đòi bản quyền, không thì kiếm office 2013 Cr-ack cũng dc có secured mà sao chuyển bằng Office 2013 được

qwe_jkl

p/s: bạn nên tìm bản office 2013 preview ak. cho nó khỏi đòi bản quyền, không thì kiếm office 2013 Cr-ack cũng dc Nếu có thể bạn chuyển hộ mình với dc ko. Mình Thank bạn trước. Mình làm mọi cách rồi mà đều không dc

jomyolovejulyes

oh, có mật khẩu thì mình chưa test, nhưng không có thì nó ngon nhất đó, bạn đưa link file pdf qua mình test cho

luv_mylove

Rất khó để chuyển mà k lỗi, m thấy abbyy và solid là 2 phần mềm ổn nhất, bạn test thử xem/

Các chủ đề có liên quan khác