tình hình là mấy lần trước nhấn lung tung cái đó dính 3 cái tên mình k thjx vào rồi

giờ mình muốn xóa mấy cái tên mà lúc trước thay đổi được k ? được thì làm ntn

còn nữa

tình hình là lúc trước wifi trường mình để IP động là nó vào lun.

giờ nó bắt chỉnh IP tĩnh mới vào dc. mà wan trọng là mình nhớ cái địa chỉ default gateway

k có default gateway thì sao mà chỉnh IP tĩnh dc. ai có cách nào để biết được địa chỉ default gateway của mạng wifi đó k chỉ mình vài chiêu với. tks trước

cụ thể đây nè

or xem ở #6 nha

bạn vào thiết lập tài khoản => bảo mật => khóa tài khoản ... Thím ấy hỏi cách unfriends trên facebook kìa thým.

Chủ thớt vào bạn bè --> Đến người cần xóa trỏ chuột vào nút "Bạn bè" nó hiện ra một thanh công cụ --> Chọn "Hủy kết bạn" với người đó là ok.

Thím ấy hỏi cách unfriends trên facebook kìa thým.

Chủ thớt vào bạn bè --> Đến người cần xóa trỏ chuột vào nút "Bạn bè" nó hiện ra một thanh công cụ --> Chọn "Hủy kết bạn" với người đó là ok. à ra thía, thấy tên 2pic như kia dễ nhầm mừ

boom_l93_161094

bạn vào thiết lập tài khoản => bảo mật => khóa tài khoản ... mình là mình hỏi cách loại bỏ bớt các tên đã thay đổi kìa

VD như mình có nick face là "abc" có đổi tên 2 lần là "def" và "xyz". tổng cộng mình có 3 tên là "abc" "def" "xyz"

làm thế nào để mình xóa "def" để có thể tạo thêm 1 tên mới là "ggg" á ai pít chỉ nha

gau_buppi

uppppppppppp. ai giúp với nào. mới có tí mà trôi gê thiệt @_@. cao thủ xuất hiện cái de

style_more

Muốn giúp bác lắm nhưng e cũng bó tay. E lá men cũng hay facebook đây.chờ một đại cao thủ vậy.

Miquel

mình là mình hỏi cách loại bỏ bớt các tên đã thay đổi kìa

VD như mình có nick face là "abc" có đổi tên 2 lần là "def" và "xyz". tổng cộng mình có 3 tên là "abc" "def" "xyz"

làm thế nào để mình xóa "def" để có thể tạo thêm 1 tên mới là "ggg" á ai pít chỉ nha thế thì có mà loạn à, muốn bao nhiêu lần đổi tên có mà chết

yahoo_360plus

fb đang bị chặn đúng không m.n? không phải fb chặn, mà là các nhà mạng việt nam mình chặn thui. nó đi quảng bá chưa hết nữa chak ngồi đó mà chặn!

tamtinh20082003

cao thủ nào chỉ chiêu đổi tên cũng dc. bị giới hạn lần đổi ùi. ai có pít cách đổi tên k ???

Các chủ đề có liên quan khác