bryan_ho220590

bác nào cứu dùm e cái lỗi này với. e sử dụng windows 8 sài 3G mấy ngày trước thì không sao nhưng tự nhiên thằng bạn tới phá 1 cái windows 8 nó tự động reset h cắm 3G vào là nó thành ra thế này

nó ngốn lên tới maxx ram rồi nó tự động reset kiểu màn hình xanh của windows 8 .

và e đã tháo ra cài lại + scan virut bằng KIS nhưng cũng vẫn vậy. bác nào có cách thì chỉ e với bị cái lỗi này mà chạy windows lại thì kì quá.

thank mấy bác ghé thăm pic

ARC_K28

UIMAX.exe là cái WTF ( Mình còn không biết đây là chương trình gì cơ )

Đầu tiên bạn gỡ trình duyệt D-com 3G ra , sau đó lên mạng tìm 1 bản dasboad D-com khác cài vào máy .

Chắc thằng cu của bạn nó Cr-ack cái thứ gì đó xong cài thứ sida vào mới bị ngốn như vậy .

P/s : Làm theo mà không hết lỗi thì ra cửa hàng viettel hờ họ hỗ trợ vì còn rất nhiều trường hợp khác cũng bị ngốn RAM mà không biết vì sao .

Theo như cách bạn nói thì trường hợp dính cái này khá cao nhưng mà cũng chưa hẳn chuẩn đoán chính xác

UIMAX.exe là cái WTF ( Mình còn không biết đây là chương trình gì cơ )

Đầu tiên bạn gỡ trình duyệt D-com 3G ra , sau đó lên mạng tìm 1 bản dasboad D-com khác cài vào máy .

Chắc thằng cu của bạn nó Cr-ack cái thứ gì đó xong cài thứ sida vào mới bị ngốn như vậy .

P/s : Làm theo mà không hết lỗi thì ra cửa hàng viettel hờ họ hỗ trợ vì còn rất nhiều trường hợp khác cũng bị ngốn RAM mà không biết vì sao .

Theo như cách bạn nói thì trường hợp dính cái này khá cao nhưng mà cũng chưa hẳn chuẩn đoán chính xác thằng MF190s chả ưa thằng nào hết bác à. thử rồi bác à , DCOm mà làm gì có Cr-ack bác

phamcong_caca23

Dự là máy bác có vi trùng

Mà bác dùng laptop mà tháo pin thế kia thì e chúc bác sơm được mua máy mới

caocao

Dự là máy bác có vi trùng

Mà bác dùng laptop mà tháo pin thế kia thì e chúc bác sơm được mua máy mới virut thì dùng thằng KIS quét mà không có báo con nào hết bác à. sao phải xoắn bác. điện ở e ổn định mà

Dyfed

Bạn thử gở cài đặt 3g ra sau đó vào xem thử cái chương trình UIM gì đó còn không nhé thấy nghi lắm.

huu.ht13

Bạn thử gở cài đặt 3g ra sau đó vào xem thử cái chương trình UIM gì đó còn không nhé thấy nghi lắm. UIM là chương trình DCOM 3G đó bác. tháo nó ra thì nó cũng bay thôi bác à

hoabien8x

Thấy cái tên lạ. vậy bạn thử vào reg xóa luôn rồi cài lại xem thế nào nó là tên của chương trình đượcOM loại MF190s bác à

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Bảo vệ quyền lợi của người tiêu dùng bằng pháp luật hình sự một số nước trên thế giới – kinh nghiệm cho Việt nam Luận văn Luật 0
D Nghiên Cứu Các Nhân Tố Ảnh Hưởng Đến Niềm Tin Của Người Tiêu Dùng Việt Nam Khi Mua Hàng Qua Mạng Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao chất lượng cho vay tiêu dùng của Phòng Giao Dịch Thành Công – Ngân hàng TMCP Quân Đội Việt Luận văn Kinh tế 1
H Văn hoá ứng xử của các doanh nghiệp Việt Nam đối với người tiêu dùng Kiến trúc, xây dựng 0
D Thực trạng của việc bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng đối với sản phẩm sữa Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
H Đặc điểm lớp từ ngữ dùng để xưng hô trong gia đình của tiếng Hán (Có đối chiếu với tiếng Việt) Luận văn Sư phạm 3
P Nhận thức, thái độ và hành vi của người dân qua cuộc vận động “Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Văn hóa, Xã hội 0
B Nghiên cứu hành vi tiêu dùng du lịch của du khách Mỹ tại Việt Nam. Vận dụng cho Công ty Cổ phần Du l Văn hóa, Xã hội 2
T PHÂN TÍCH LỖI CỦA HỌC SINH VIỆT NAM VỀ MỘT SỐ GIỚI TỪ THƯỜNG DÙNG TRONG TIẾNG HÁN Tiếng Trung 0
Q Nghiên cứu đặc điểm sinh học của một số chủng vi khuẩn phân lập ở Việt Nam dùng trong sản xuất phân Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác