candy_ctl

Như trên ai giúp mình với, đây là tâm sự của con người yêu mình viết cho mình trước khi đi lấy chồng mà nó cũng quên Pass, mong anh em pro phá hộ và gửi vào mail [email protected] cho mình với!!

Cảm ơn

Link đây ạ

cool3by_110y

bạn down cái ct này Office Remove Password và Cr-ack nó. Mình test thử rồi, ok đó, nhưng chỉ được phần đầu vì mình chưa có Cr-ack nên nó không cho xem phần sau.

"NHẬT KÍ TÔI VÀ ANH

Ngày thứ 002 sau khi em nói rằng ............................" (trích nhiêu đây dẫn chứng được rồi)

leminhdungifc

Như trên ai giúp mình với, đây là tâm sự của con người yêu mình viết cho mình trước khi đi lấy chồng mà nó cũng quên Pass, mong anh em pro phá hộ và gửi vào mail [email protected] cho mình với!!

Cảm ơn

Link đây ạ

MacEwen

Chưa phá được hả chủ topic, dùng thử cái Phần mềm này xem:AppnimiWordPasswordRecovery

sieunhann11c

lỡ phá ra bạn đọc những dòng đau lòng thì sao

mà ai phá được up lên cho anh e đọc nữa nhé

musvn_fanleague

Cái này khó phá quá mấy bản trial được 4 dòng là cùng Chính xác, mấy hôm nay thấy chủ topic kêu quá trời , mình tìm cái Cr-ack của Phần mềm trên mà tìm nát google mà không thấy. có pro nào vào giúp đi

mjss_eh_dyamok

khó quá chừng. nói chứ phá cái này cũng gần như chọc quê sản phẩm mà bác Bill khá tự hào trước đây đấy

NHẬT KÍ TÔI VÀ ANH

Ngày thứ 002 sau khi em nói rằng anh hãy rơi xa em.Ngày thứ 002 anh ah!Ngày thứ 002với những nỗi buồn sâu kín ở trong lòng em! Những nỗi buồn em không thể chia sẻ với anh! Không biết từ bao giờ nữa tình cảm của em giành cho anh,không biết từ bao giờ lòng em cảm giác đắng khi nhưng câu nói vô tư của anh! Hôm nay anh cũng không ra nhà em sớm nữa!Anh gọi cho bạn em chỉ để hỏi thăm em!Anh àh! Anh đang làm gì vâỵ?

bx_ofme2000

Theo detail của tệp này thì có vẻ như là tên đàn ông viết tác phẩm này? Hay là người yêu thớt viết trên máy của chồng vậy?

Mà được viết trong 33p thì chắc cũng nhiều tình cảm lắm

vovaan

NHẬT KÍ TÔI VÀ ANH

Ngày thứ 002 sau khi em nói rằng anh hãy rơi xa em.Ngày thứ 002 anh ah!Ngày thứ 002với những nỗi buồn sâu kín ở trong lòng em! Những nỗi buồn em không thể chia sẻ với anh! Không biết từ bao giờ nữa tình cảm của em giành cho anh,không biết từ bao giờ lòng em cảm giác đắng khi nhưng câu nói vô tư của anh! Hôm nay anh cũng không ra nhà em sớm nữa!Anh gọi cho bạn em chỉ để hỏi thăm em!Anh àh! Anh đang làm gì vâỵ? Chỉ có vậy thôi sao bạn?

Các chủ đề có liên quan khác