Brodee

Em đang phân vân giữa khoa CNTT của BK và của bưu chinh viễn thông. Ngoài ra còn cả khoa An toàn thông tin bên bưu chính viễn thông nữa. Em cũng chả có kiến thức gì trong môn tin học, không biết có nên theo đường nay` hay ko? Mong các tiền bối tư vấn cho em nên chọn cái nào? Thank mọi người nhiều.

lemintree_vn

a đang học cntt ở bcvt nè

Cũng thèm được vào attt mà không biết năm nay là năm đầu tiên mở khoa này trường có cho học văn bằng 2 ngành này ko.A khoái attt hơn là lập trình

Shawn

anh ơi cho em hỏi năm đầu học môn gi` vậy anh? năm đầu có phải học tiếng anh ko?

ginani_gia

Chương trình ở BCVT như bao trường khác thôi, có điều giảng viên xịn hay không thôi.

Học gì nó có quy định hết từ trên bộ rồi, có phải thích dạy gì cũng được đâu/

Hamlyn

giảng viên chỉ là 1 phần. còn chính là ở sự nỗ lực của bản thân. mình có rất nhiều người bạn học cntt bk có bcvt có và vả những trường khác nữa, nhưng chẳng ai đánh giá ở cái bằng mà đánh giá ở khả năng của chính bản thân bạn ah. mong rằng bạn sẽ phát huy được nó

giảng viên chỉ là 1 phần. còn chính là ở sự nỗ lực của bản thân. mình có rất nhiều người bạn học cntt bk có bcvt có và vả những trường khác nữa, nhưng chẳng ai đánh giá ở cái bằng mà đánh giá ở khả năng của chính bản thân bạn ah. mong rằng bạn sẽ phát huy được nó giảng viên đóng vai trò khá quan trọng đấy, cách thức giảng dạy của họ quyết định khá lớn vào thái độ học tập của sinh viên...tự học, nỗ lực bản thân ư...khó lắm

rainbow_sunny

học các ngành kinh tế, kinh doanh, xây dựng, .... sau này sẽ có tương lai, có nhiều cơ hội hơn. CNTT không có tương lai đâu

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Slide bài giảng truyền dẫn vô tuyến số - Học viện công nghệ bưu chính viễn thông Khoa học kỹ thuật 0
G Hoàn thiện hệ thống sản phẩm và dịch vụ thông tin - thư viện tại Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn t Văn hóa, Xã hội 0
D Hệ thống quản lý điểm học viện Bưu chính viễn thông Công nghệ thông tin 1
T Giáo trình Quản trị kinh doanh quốc tế - HỌC VIỆN CÔNG NGHỆ BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG Luận văn Kinh tế 0
Q Biện pháp quản lý hoạt động tự học của sinh viên tại Học viện Công nghệ Bưu chính viễn thông trong đ Luận văn Sư phạm 0
M Biện pháp quản lý nhằm nâng cao chất lượng dạy học trực tuyến tại Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn Luận văn Sư phạm 0
H Bài giảng Kiến trúc máy tính - Hoàng Xuân Dậu - Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn thông Công nghệ thông tin 0
D Các câu hỏi kiểm toán trong giáo trình của Học viện bưu chính viễn thông Tài liệu chưa phân loại 0
D Dạ cho e hỏi: em đăng kí xét tuyển nguyện vọng bổ sung vào trường học viện công nghệ bưu chính viễn Sinh viên chia sẻ 0
S Bài giảng Hệ điều hành - Học viện công nghệ bưu chính viễn thông Tài liệu chưa phân loại 2

Các chủ đề có liên quan khác