cauvongtuyet_mc

sợ gì chứ,mình phá tơi bời khói lửa. vậy thì được rồi. thích những người như bạn. học tin học mà sợ hư máy thì học làm gì!!!

Miss_Ebo

Mình cũng đã từng quậy phá hệ thống máy mình tan tành,lỗi tùm lum luôn và cuối cùng cũng lĩnh hội được chút hihi

langtu2004lk

Dân không chuyên đọc vào loạn cả mắt, thanks bạn phát vì đã chia sẻ cho mọi người

P/S: Bạn nói đổi giao diện Wellcome của windows 7 thì phải làm sao bạn?

daobathuy

tui nhớ có 1 ebook chuyên về Registry của anh Trần Quang Hải sao bạn không giới thiệu luôn ?

---------------------------------

Nếu ý định post nhằm google index và tạo ra nguồn tài liệu dễ dàng tra cứu online thì bạn nên post count đầy đủ, đặt tag "code" rõ ràng và nên chiếm lấy cả #2 -> #4 để viết bài của mình.

tui nhớ có 1 ebook chuyên về Registry của anh Trần Quang Hải sao bạn không giới thiệu luôn ?

---------------------------------

Nếu ý định post nhằm google index và tạo ra nguồn tài liệu dễ dàng tra cứu online thì bạn nên post count đầy đủ, đặt tag "code" rõ ràng và nên chiếm lấy cả #2 -> #4 để viết bài của mình. Like chữ kí của bạn

pe_kute_bun

Bài này đã được bình chọn 5 sao rồi cơ à Mình không có tự vote (không biết ai nữa)

P/S: Bạn nói đổi giao diện Wellcome của windows 7 thì phải làm sao bạn?

Khi bạn khởi động windows 7 ấy, nó có xuất hiện màn hình màu xanh nước biển, hiện chữ welcome (hay khi bạn lock máy nó cũng hiện). Có một số phần mềm cho phép đổi hình này sang 1 hình khác theo ý mình. Nhưng mà bạn có thể thao tác với registry và group policy để tự đổi được, không cần tới Phần mềm làm gì.

Mình buồn vì thằng win8 ra nó đã cho đổi luôn trên hdh rồi, không cần phả thủ công như win7 nữa. thế là thất truyền. hjhj

Ngoài ra bạn cũng có thể dùng registry để chỉnh chat yahoo nhiều nick nữa. Nhung mình nghĩ cái này đa số các bạn cũng biết nhiều nên không hướng dẫn

Thank bạn nhắc nhở, cái này có nghe nhưng mình thấy bao nhiêu đó nhiều quá nên chưa tìm hiểu thêm. Bạn có lòng tốt thì share mọi người luôn yk.

Brittain

mình có cái ebook này,cho mọi ng tham khảo lun

tophuong

mình có cái ebook này,cho mọi ng tham khảo lun Thank đã chia sẻ.

cho mình hỏi, tải về mở lên xong, sao mình click mà khung bên phải nó không hiện gì hết vậy???

ngoc_ngoc198701

ebook thôi mà,đọc bt. Nó có hiện cái tiêu đề thôi ak, ngoài ra không có nội dung thì làm sao mà đọc đây bạn??

Keandre

gì thế nhỉ.của mình nè

Nó có hiện cái tiêu đề thôi ak, ngoài ra không có nội dung thì làm sao mà đọc đây bạn??

style_more

được rồi, mình khắc phục xong rồi, đọc được rồi hjhj. Thank bạn nhé.
gì thế nhỉ.của mình nè

học tin học mà sợ hư máy thì học làm gì!!! Câu này chuẩn nè. Khoa mình học rất nhiều bạn mang tiếng là IT mà kêu vọc máy đi cho nó biết cách sửa, để sau này có trục trặc thì tự sửa, khỏi nhờ vả hay đem ra tiệm thì nói là không dám, sợ hư máy, hư win. Bạn là nữ mà thích vọc máy, đụng chạm đến registry thì làm cho mình bất ngờ đấy.

nhocbin13579

Câu này chuẩn nè. Khoa mình học rất nhiều bạn mang tiếng là IT mà kêu vọc máy đi cho nó biết cách sửa, để sau này có trục trặc thì tự sửa, khỏi nhờ vả hay đem ra tiệm thì nói là không dám, sợ hư máy, hư win. Bạn là nữ mà thích vọc máy, đụng chạm đến registry thì làm cho mình bất ngờ đấy. Thank quá khen. Cái này cũng do tại xui thôi. Máy mình là do cậu mua, không biết mua nhầm hàng gì ak mà hỏng ổ đĩa ngay từ lúc mua luôn, máy chậm quá trời. lúc đầu đâu có biết, thế là tự xử nào là cài win, format đĩa, chỉnh reg... tùm lum hết, không có tiến triển thế là quét bad và cuối cùng là thay ổ đĩa mới. cũng nhờ vậy mà mới biết vọc này nọ đó chứ. ^^

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Một số biện pháp nâng cao hiệu quả hoạt động kinh doanh của Công ty khách sạn Vườn Bắc Thủ Đô Luận văn Kinh tế 0
D Một số thủ thuật khởi động (Warm up) tích cực trong giảng dạy môn tiếng Anh lớp 6 Luận văn Sư phạm 0
S Một số giải pháp nhằm mở rộng thị trường xuất khẩu hàng thủ công mỹ nghệ của công ty thương mại xây Luận văn Kinh tế 0
T Một số ý kiến nhằm nâng cao giá trị và hiệu quả sử dụng các thủ pháp nhằm tạo giá trị biểu cảm cho ngôn ngữ báo chí Kiến trúc, xây dựng 2
N Nghiên cứu quá trình tự làm sạch nguồn nước ở một số ao, hồ ở quận Thủ Đức Khoa học Tự nhiên 0
N Một số ý kiến về chiến lược xuất khẩu mặt hàng thêu ren tại Công ty xuất nhập khẩu thủ công mỹ nghệ Công nghệ thông tin 0
N Một số giải pháp nhằm đẩy mạnh hoạt động xuất khẩu ở công ty xuất nhập khẩu thủ công mỹ nghệ artexpo Luận văn Kinh tế 0
G Một số vấn đề quản lý nhà nước đối với lĩnh vực sản xuất kinh doanh hàng thủ công mỹ nghệ Luận văn Kinh tế 0
K một số biện pháp phát triển thị trường xuất khẩu hàng thủ công mỹ nghệ tại công ty xuất nhập khẩu ba Luận văn Kinh tế 0
R Một số giải pháp nhằm nâng cao hoạt động xuất nhập khẩu hàng thủ công mỹ nghệ của công ty TNHH XNK C Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác