bác xóa cái tên file trong mục đowload đi alf dc.luk cầddddowww thì lại điền cái đuôi file nó là dc.nếu là nahc thì là .mp3

Maddock

Cũng có cách đơn giản là: mở IDM, vào option, chọn tab File Type và tìm xoá MP3, thế là các file có đuôi mp3 sẽ không tải thôi, nghe thoải mái.

Fonzell

Dạo gần đây thấy Topic như thế này rất nhiều. các bạn chịu khó tìm kiếm rồi hãy hỏi nhé.

libra_vht

Dạo gần đây thấy Topic như thế này rất nhiều. các bạn chịu khó tìm kiếm rồi hãy hỏi nhé. cái này search tự giải quyết được mà. có trên mạng hết ý

le.1209

lần sau tìm kiếm rồi hãy lập topic nhá bạn, trên diên đàn có hướng dẫn cả rồi mà

mình cũng đồng ý với bạn. những cách làm đó vẫn chưa triệt để và bất tiện. nhân tiện cũng Thank bạn kien_vip

Lỗi này theo mình nghĩ phát sinh do 2 phiên bản của IDM và duyệt web không tương thích. các bạn có thể sửa theo cách sau là hiệu quả nhất:

các bạn làm theo bạn Vu Thanh Lai bên sinhvienit.net cũng được nè:

Hiện nay khi các bạn vào 1 số trang web hay bị hiện ra cửa sổ IDM download 1 file có tên là st. Chính xác căn nguyên của việc này là do quảng cáo của yieldmanager.com (Hệ thống quảng cáo thuộc yahoo).

Cửa sổ download tự nhảy ra khi vào 1 số trang

Để khắc phục điều này, các bạn vào cửa sổ chính của IDM, chọn Download -> Option như hình dưới

Trong cửa sổ hiện ra, các bạn chọn Tab File Type, Tiếp theo bấm Edit List như hình dưới. Sau đó bạn sẽ thấy 1 sửa sổ nữa hiện ra, các bạn bấm nút Add.

Sau đó các bạn nhập vào nội dung như hình dưới và bấm OK

Và nhiều nhiều trang nữa..............

Để có thễ loại hết, các bạn thêm

thì sẽ loại được tất cả các trang dạng này.

các bạn chú ý thêm: Nếu nó vẫn tự động hiển thị hộp thoại download thì ta chú ý đến đường dẫn download của nó, ví dụ:

=> bạn nhập vào

Hay

=> nhập vào:

Chúc các bạn thành công nhé!

kedochanh_codon

thik cách này

mới lạ nhanh chóng dể làm/

những cách xóa mp3 typefile hay gì đó cứ nhiu nói mải

tóm lại sao bao nhiêu năm tìm kiếm hnay đả thành công.haha

"không điều gì có thể thay đổi được mình.......trừ phi mình thay đổi điều"

Faraji

SR vì chen vào nhưng google Chrome mới tích hợp flash shockwave 11.4 không còn bị tự động bắt link khi nghe nhạc nữa(+ idm 6.12 build 21) mới cài windows lại--->cài lại google Chrome thì không còn bị nữa

SR vì chen vào nhưng google Chrome mới tích hợp flash shockwave 11.4 không còn bị tự động bắt link khi nghe nhạc nữa(+ idm 6.12 build 21) mới cài windows lại--->cài lại google Chrome thì không còn bị nữa Mình thấy thằng chrome nó không thích thằng IDM. mình dùng cả 2 thằng đều mới hết nhưng không thấy nó ngừng tự động bắt link rồi hiển thị hộp thoại down

nghbac

SR vì chen vào nhưng google Chrome mới tích hợp flash shockwave 11.4 không còn bị tự động bắt link khi nghe nhạc nữa(+ idm 6.12 build 21) mới cài windows lại--->cài lại google Chrome thì không còn bị nữa Mình thấy thằng chrome nó không thích thằng IDM. mình dùng cả 2 thằng đều mới hết nhưng không thấy nó ngừng tự động bắt link rồi hiển thị hộp thoại down

lovely_yoyo

Bị cái vụ này theo kinh nghiệm của mình đã cài cho 40 máy trong tiệm như sau:

Không phải tất cả các máy đều bị mà do mình thích nhấn inter và cái gì hiện ra cũng nhấn ok hết '' cho dù không hiểu là gì'' nên mới xảy ra lỗi không play online được vì khi duyệt wep chắc chắn IDM hay goo chrome có hỏi gì đó và bạn inter hay ok là lần sau sẽ khỏi play được luôn.

Cách tốt nhất là gỡ bỏ toàn bộ IDM và google chrome ra sau đó dùng chương trình Ccleaner dọn dẹp registry của window sau đó reset máy và cài lại chrome + IDM phiên bản mới nhất. Lưu ý không dùng Cr-ack để Cr-ack IDM mà ta sẽ dùng cách sau:
tìm đến mục Hướng dẫn Cr-ack thủ công không cần dùng pacth hay key:

Và sau đó sẽ không bị lỗi gì về IDM lẫn Chrome.

Khi duyệt wep hay tải cái gì đó bạn nên lưu ý đừng inter và click ok khi mình chưa hiểu thông báo đó là gì bạn nhé.

Chúc thành công.

có nhiều bài về cái này rồi mà, bạn có thể làm theo hình
mầb ri là chuẩn rồi , mình có thấy gì đâu

Taylor

cách của bạn ken_vip không sài dc, tắt flash sao mà nghe nhạc dc, đã test!

kim.longkhanh

có nhiều bài về cái này rồi mà, bạn có thể làm theo hình
hỏi bác tí là làm thế này thì cách cái khác dùng flash như phim online, các apps,... thì có hoạt động được không a, em sợ click cái là tiêu luôn cả cái chrome

hoang_nguy

kéo IDM 6.12 mới nhất về, đang nghe matxac dập tè le , không có vấn đề gì, chắc là IDM đã fix rồi!

Các chủ đề có liên quan khác