Jose

Cho em hỏi cách gỡ cái toolbar của avira tren chorm với , em đã thử hết mọi cách , cài lại chorm , cài lại avira , mà vẫn bị , dùng tất cả các chương trình unintall mà vẫn không thấy cái file đó của nó . Cài lại chorm tường nó hết , mà nó cũng không hết luôn , vô cái tiện ích mở rộng thấy cái phần toolbar avira nó tick vào đã bật nhưng mà nó đã khóa chỗ đó không tick tắt được hhixx hix ai cao tay giúp em với ...

Ives

gỡ ra cài lại mà vẫn bị à? trong khi cài avira bạn chú ý nó có mấy cái dấu tích vào có cài toolbar hay không thì bạn bỏ đi là xong, còn đối với chrome bạn vào tiện ích mở rộng xem có nó ko, có thì xóa nó đi

Trumble

các anh ơi. cho e hỏi về cái avira này 1 chút. e đã gỡ cái avira toolbar = revo uninstall rồi nhưng Google Chrome của e vẫn còn cái toolbar này

[url=http://upanh.com/view/?id=0vl8fsey7jx][/url]

còn nữa khi e mở tab mới nó tự động hiện ra tab avira search. ntn

có ai biết cách gỡ hay xóa hay cài đặt ntn thì chỉ em vs được không ạ? chứ cái avira cứ ở Chrome ntn dùng khó chịu lắm...!!!

4_6

bạn dùng phần mềm này nha tìm đến avira toolbar nhấp vào unintall chờ nó xuất hiện trình gỡ bỏ là okay link torrrent phần mềm tải torrrent đây

shinwa_2970

Bạn online thì inbox mình, qua teamviewer mình gỡ hộ cho .

thank bạn nhiều Comment chả trúng đâu thế bác

Admon

alo.. mấy hnay kiểm tra nên không có time. phamloc120839 ơi......... gỡ giúp vs.. mình mới dùng diễn đàn nên không biết gì đâu nha. mình cài team view rồi. bạn co onl ko? >"<

Các chủ đề có liên quan khác