money_kiss2808

Nói về OFFICE cả 2010, 2013.Tại sao trên diễn đàn mình thấy các pác đẳng cấp càng cao trong zoom, thì lại toàn thấy share link down dạng Mediafile, rồi lại 4rum, rồi toàn link quái quỷ gì ấy down vừa chậm, lại khi cài thường lỗi tùm lum. Nhưng...Các chú gà con thì toàn đưa link dạng

down vừa nhanh lại nguyên bản cài còn nguyên mặc định của MS, sướng thôi rồi nguyên nhân vì sao ạ, có phải do các pác....thích vậy không ạ ???

trinhhoa85

khi chưa có link cho tải trên kênh trực tiếp, thì các file trên mediafire do leck về nên vậy!

khi có link tải chính thức thì link trên là maxspeed, còn mà mới up lên host chia nhỏ file có vẻ ói om

rockfan_u2

bạn phải xem thời hạn lập topic nữa chứ. phán thế chết thật, làm mấy bác leech link về bùn thì không hay đâu

TenEyck

Uầy, sao huơ đũa cả nắm thế, đâu phải ai ai cũng vậy.

Mà bây giờ có ai up MF nhỉ, toàn thấy up lại ở 4share và fshare hay kleii với cái lí do là host Việt download cho nó "nhanh" còn nguyên nhân khác bên trong thì không rõ

Chắc bạn cũng biết mấy trang tin công nghệ hay post link trực tiếp của phần mềm và một số thành viên đọc được và mang thẳng về VNZ với link đó mà không cần up lại chi cho mất thời gian

P/s: Mà sao phải hỏi vấn đề này, thấy chẳng có lí do gì để hỏi cả

Có mấy bạn bảo do lúc đó chưa có link trực tiếp nhưng vẫn có trường hợp là không thấy cập nhật link trực tiếp kèm theo khi có rồi ấy chứ.

các a chị cho em hỏi chút.. em ở trọ.dùng mạng chung. tốc độ là 100.0Mbps...có 4 người dùng..mấy hôm nay thường xuyên bị mất mạng báo no DSl. sau đó nhân viên cntt đến sửa. dùng máy của em để lấy lại mạng dùng... 4 nhà đều sử dụng laptop loại dell..từ hôm đó đến bây giờ. tốc đọ mạng nhà em chỉ có dưới 100 Packets.. các nhà khác thì ítt cũng 400 trở lên... nguyên nhân là bị sao. chỉ dùm em với

znaughtygalz

các a chị cho em hỏi chút.. em ở trọ.dùng mạng chung. tốc độ là 100.0Mbps...có 4 người dùng..mấy hôm nay thường xuyên bị mất mạng báo no DSl. sau đó nhân viên cntt đến sửa. dùng máy của em để lấy lại mạng dùng... 4 nhà đều sử dụng laptop loại dell..từ hôm đó đến bây giờ. tốc đọ mạng nhà em chỉ có dưới 100 Packets.. các nhà khác thì ítt cũng 400 trở lên... nguyên nhân là bị sao. chỉ dùm em với Chú có dùng công cụ hỗ trợ tăng tốc không ( IDM chẳng hạn), nếu không thì máy chú có vấn đề

Các chủ đề có liên quan khác