nhung48hb

mình đang dùng windows 7 untilmate, nhưng khi cài xong English Study 2012 Cr-ack thì nó lại bị lỗi, ngay cả vào Your Unin-staller để gỡ mà không thể gỡ được huhu, cái Icon lại có dấu chấm than đó

Anoki

Bạn dùng Total Uninstaller nhé, thứ nhất là nó mạnh hơn, thứ 2 là bạn thử "đổi gió" xem có khắc phục được lỗi trên không?
Bonus cho bạn bản portable phần mềm, giải nén chạy luôn không cần cài và đã Cr-ack sẵn
Code: http://www.mediafire.com/?6nsbn5v77hds3

bạn dùng chức năng AutoFix của Your Uninstaller rùi gỡ ra và cài lại xem. mình cài cái Study này bình thường mà.

Demasone

ý chính mình muốn hỏi là tại sao lại có dấu chấm than kia ý hic, mới cài xong còn chạy được, xong được mấy ngày là nó dần dần bị lỗi rồi không dùng được, đến cả muốn gỡ ra cũng không được huhu

chi_heoboo

ý chính mình muốn hỏi là tại sao lại có dấu chấm than kia ý hic, mới cài xong còn chạy được, xong được mấy ngày là nó dần dần bị lỗi rồi không dùng được, đến cả muốn gỡ ra cũng không được huhu

Nếu tự nhiên lỗi thì vô lý quá, theo mình đoán có thể 1 số file trong thư mục cài đặt đã bị phần mềm diệt virus gặm nhấm mất dẫn tới lỗi file. Bạn tải bản Portable ở trên mình đưa link đi

Mà bạn dùng Total của mình để remove ra chưa?

Các chủ đề có liên quan khác